Ngoja tuone ...ka mwanga bado kapo ila kanafifiaBado naamini Hillary atashinda....
Fox news wanatoa matokeo yanayoonyesha trump yuko juu...msnbc wanatoa matokeo yanayoonyesha mama yuko juu
Hongera ya nini?? Kwani Jecha kishatangaza mshindi??[emoji15] [emoji15]Namshukuru Mungu na wamarekani ijapo mie siyo mmarekani lakini wametusaidia sana. Bado dunia hatujafikia wakati wa kuongozwa na mwanamke, sikuwa tayari na kweli limeshindikana kutokea.
Hongera D. Trumpt
[emoji13] [emoji13] [emoji13]Bado wanahesabu.
Florida tayari .....Watu wengi very influencial(hususani celebs wengi) walikuwa upande wa mama lakini ndio hivyo...Anyway ngoja tuone..Ni majanga Mkuu hasa Florida akitangazwa rasmi kashinda basi kachukua nchi hakuna jinsi Hillary atafikisha 270.
Naona ndo limempaishaCalifornia Clinton kisha chukua.
Ngoja tuone ...ka mwanga bado kapo ila kanafifia