2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Si mda mrefu Lubuva wa Marekani atamtangaza rasmi Donald trump kumrithi wa Obama hii inatokana na jinsi gan mka muda huu Trump kumuacha kwa mbali sana Hillary licha ya kubaki sehemu chache ya matokeo ambayo hayawezi kubadilisha matokeo.

Trump 168 Hillary 106 matokeo ya wajumbe ambapo Trump amekiza wajumbe 102 ili atangazwe kwa wajumbe 270 huku Hillar akidaiwa wajumbe 164 kuchukua kiti kww wajumbe 270 kwa zilizo pending ni wazi Trump kashinda hasa matokeo ya Calfonia yakitoka
 
58229c02c3618890578b463b.jpg


Kibibi kinakuja kwa kasi ya Ajabu
haha ha wanatoa matokeo ya majimbo anayokubalika kubalance, ngoja waanze na majimbo anayokubalika Trump uone moto
 
Yule Gary Johnson kachukua kati ya 2% na 4% katika baadhi ya states ambazo kama angejitoa zingeenda kwa Hillary na hivyo kumpa ushindi katika baadhi ya states ambazo tofauti ilikuwa ndogo sana.

Anahitaji sana FL sasa, good thing amechukua Virginia.
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Wakuu Trump akichukua nchi... inakula kwa watuu[emoji88] [emoji88] [emoji88]
 
Back
Top Bottom