2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Wala msiwe na wasiwasi, USA rais anaongozwa na misingi na taasisi imara sana hawezi kuwa na maamuzi ya kujiamulia tu toka chumbani kama huku kwetu. Eti Hussein na Mohammed wasiingie Marekani, hiyo ni mizuka tu ambayo huishiaga kwenye campaigns.
 
njia pekee ya clinton kushinda ni kutafuta jecha popote alipo
1478673692527.png
 
Trump alishawaonya kabisa kuhusu kufanya udanganyifu wa matokeo.
Eti Mtu ameshapiga hesabu na kuona anashinda halafu wanamhoji kuhusu kukubali matokeo kama atashindwa.
Afrika iige kwa trump.
FARUDUME SIKUNIKAMWOGOPA NAKUHISI AYUKOSAWA ALISEMA SIJUII KUSHINDWA MAISHANA MWANGUU NAWAONYA FBI MTAKACHOTAKA KUFANYA ANY MTABEBA MSALABA..
MAJUZI WANAMUULIZA UYAKUBALI AMAKUATAA ANAWAJIBUU SIJUI KUSHINWA,,,, LH
 
Tukumbushane ahadi zake.

Kuwarejesha wahamihaji haramu makwao
Kuwawezesha baadhi ya nchi zinazotishiwa na mataifa yenye nuclear kumiliki nuclear
Marufuku Muislam kuingia America
Kujenga Ukuta na Mexico


Ni wakati wa kubadilisha Jina sasa
 
Dah, acha tu Trump ashinde...awarudishe black wote huku...mwakani hatupati shida ya kuwatafuta kina Jay Z kwa ajili ya fiesta..tutazunguka nao mpk muleba
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hongereni kwa kuhadaiwa na siasa za marekani.hamjui uchaguzi wao unapangwa kwa kubadiloshana madaraka baina ya Republicans na Democratic poleni sana kwa kwa kupoteza muda wenu kufatulia siasa za marekani.
 
Hapo upo sahihi. Basi tu lakini huu ndio ukweli. Na bahati mbaya Chadema hawataki kabisa kukiweka chama kwenye sura ya kitaifa.
Kwa kweli ningefurahi sana kama Tz ingekuwa na vyama viwili vikubwa vya upinzani, ukiboronga tu muhula wako watu uchaguzi ujao tunakutoa, na pia kuwa ma katiba nzuri ya kuwabama watu watakaokuja kukaa miaka 5 tu ma kujijengea mazingira ya kupata pesa!!
Ila tutafika tu.
 
Wana wa clintoni wanalia tu niliwahi kusema sijui kama marekani wako tayari kua na rais mwanamke na yanatokea hivi sasa na trump ameshashinda tayari
 
Back
Top Bottom