2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

naomba kueleweshwa huyo trump atawanyoosha vp madikteta wa africa au watu wanaongea tu
Ungefuatilia campaign za DT ungejua kuwa ayo ni matamshi yake kuwa ata deal na ving'ang'anizi kama Mgabe na wengine Afrika.
 
Haya wale wa mkeka [emoji23][emoji23]
a7edd7c71718dfc58213f7dccccb58a5.jpg
 
Sijui ile show yetu ya Diamond na Neyo itakuwaje[emoji22]..Trump atakubali kweli Diamond afanye show marekani?!naona soko letu la muziki likiyumba
 
Trump hawezi kuja kufanya kitu Tz mkuu, zile ni mbwembwe tu za kampeni.
**Team Trump**
Dunia lazma iendane na kasi ya Trump.

Watu walijiaminisha sana, ila huyu jamaa acha auchukue urais, kwa zile kejeli na mikingamo angekua mwepesi mwepesi angeshaachia ngazi...I like the guy.
 
fb_img_1478672822560-jpg.431393

Nimeipenda sana hii picha, watu wanarembuaaaa!

Hivi hawa jamaa hawakusikia kwamba Tz kuna mtaalam wa kupindisha matokeo wakamkodi?
 
Back
Top Bottom