Mangungo II
JF-Expert Member
- Jul 6, 2012
- 18,219
- 27,058
Hehehehee[emoji28] sisi wala vumbi tunataka kuja huko halafu yeye anataka kuja vumbini kisa trump hahahahah jamaa bhana[emoji28]Hahaaaaa hao walikuwa wanabipu tu.
Hahami mtu kutoka USA.
Hehehehee[emoji28] sisi wala vumbi tunataka kuja huko halafu yeye anataka kuja vumbini kisa trump hahahahah jamaa bhana[emoji28]Hahaaaaa hao walikuwa wanabipu tu.
Hahami mtu kutoka USA.
safi sana mkuu!Penn kura 99% zimehesabiwa. Trump anachukua na kufika 266. mambo yameisha hapa.
Naunga mkono hojaTushalia lia na isis...na libya...na syria!!! That's more than enough...na hata kama tutalia basi iwe ni kilio kipya sio cha clinton tena!!!
safi sana mkuu!Penn kura 99% zimehesabiwa. Trump anachukua na kufika 266. mambo yameisha hapa.
bora ipigwe ban ili tukomeAfrica ni wavivu sana ndiyo tatizo hasa Tz ndiyo maana anacho kifanya Magufuli tunamwona kama dictitor ndiyo maana Magufuli alishtuka mapema akasema tujitengemee!!! Trump akiingia whitehouse misaada itapigwa ban
Ni porojo tu, wengi wanampakazia maneno tu.naomba kueleweshwa huyo trump atawanyoosha vp madikteta wa africa au watu wanaongea tu
Never happen......Usiende kwa mazoea, hata paka aweza kuwa rafiki wa panya(kwa muda) endapo wana lengo moja.
Warudi kwao, kwa nini wanang'ang'ania kwa watu, ni nani atawajengea kwao.
I know it... na wala sikuwahi kumuhofia na nimeshawahi kusema mara kadhaa hawezi kuwa threat kiasi hicho kama watu wanavyoamini ingawaje atakuwa ni mssumari wa moto kwa viumbe kama ISIS!Trump hawezi kuja kufanya kitu Tz mkuu, zile ni mbwembwe tu za kampeni.
**Team Trump**
Dunia lazma iendane na kasi ya Trump.
Nawe kampe raha basi?Trump ananipa raha jamani.
huyo yuda iscariote hatuhusu!Jamani Msisahau kama tumefiwa!!
Tatizo la Tz hamna mbadala kwa sasa, kiundwe chama kipya chenye watu wasafi na waadilifu, sio chadema ya Mbowe na watu wake.Watanganyika mnaona lakin wenzenu wanavyobadilisha vyama? Nyie mmekomaa na chama kimoja tu. 2020 komaeni bwana. Na bahati nzuri 2020 chaguzi za Tanzania na US zitafuatana