demiss


  1. princemikazo

    Wakubwa Naombeni Msaada wa Mawazo Yenu.

    Wakuu shikamooni..Leo sitaandika kwa ile Lugha ya Kiarusha(Ngareroo slang)Kwasababu Nna jambo naombeni msaada wa mawazo yenu kama kaka zangu na Dada zangu,,So leo naomba niandike kwa lugha inayoeleweka ili mnisaidie mawazo na Asipatikane mtu wa kusema hajaelewa hii ni kutokana na watu wengi humu...
  2. princemikazo

    Jamaa akamatwa kwa kufanya ngono na kichaa

    Pichani ni chalii mwenye miaka29 amenyakwa na polisi nchini Zambia kwa kumnyandua mdada ambae ni mgonjwa wa akili. Kwa mujibu wa shuhuda ambae ni jirani wa hiyo njemba amesema sio mala ya kwanza ni kawaida yake iyo njemba kila siku usiku huwa inaenda kumdownload manzi huyo ambae dishi lake...
  3. princemikazo

    Napenda dem mhuni

    Habarini zenu wakuu,hopeful mko vizuri,,Naam nimekua na tabia ya kuwaelewa kinyama ma'manzi ambao ni ma gangstar,wahuni,,Leo On ma way road to Sinoni daraja bee fas ya chuganian kwa chalii angu mmoko ambae sijamuona siku mingi joh tangia enzi za oldskul pale Arusha sec.picha linaanza kipande...
  4. princemikazo

    Dem ananishangaa tabia yangu.

    Oy oy it'z another beautiful day,,by the way kidhungu ni kisanga acha nikaushe nirudi kwenye Lugha ya taifa,,Mko vyema wanajamvi?!....Bac aikatai,,,Kuna mamiloo tunapiga nae book apa chuo,asa uyu mamdii amekua akikimbiza kinyama class kwa kila medani iwe ya kimataifa hadi ya tarafa,Obvious hana...
  5. princemikazo

    Zamaradi Mketema ndani ya Clouds360 on Clouds TV,February 21.

    Aliekua Mpenzi wa Ruge Mutahaba ambae pia ni mzazi mwenzake,Zamaradi Mketema ambae amewahi pia kuwa mtangazaji pale Clouds Media Group(CMG) katika kipindi cha Take One kilichokua kikiruka Clouds TV,February 21 atakua live kupitia Clouds360 na Powerbreakfast pia, kuanzia mishale ya Saa1asubuhi...
  6. princemikazo

    Nitapiga mtu nimpoteze aseee.!!

    "Hivi vibishoo vis*nge sana,Eti vinatembea vimebeba vibegi vinaweka na nywele dawa,vimenyoa viduku,Headphone kila saa masikioni!Simbilisi kabisa..!!Eti swagga!?alaf vinaibuka Nyumbani kuvizia wadogo zetu Qumamake yani nikikashika nanyoa kiduku asee Tena kwa bati,Ndorobo kabisa,Kiruu!!"Hiyo ni...
  7. princemikazo

    Nimjibuje?

    Habari zenu wakubwa. Naam nimekutana na mdada masaa machache yaliyopita, kanambia "Happy valentine day" Nikabaki kama bubu coz sikujua nimjibu vipi yaani. Eti wadau ningemjibu vipi hapo...
  8. princemikazo

    Ushauri: Kaka angu anateseka.

    Machalii wa humu Eroo Suphai, Ma mamiloo Takwenyaa,, Okay ngoja nichumpe mokomoko kwenye point, Nna kaka angu nnaemfata kabisa yeye ni wa pili kutoka mwisho kuzaliwa uku mimi nikiwa ndo wa mwisho.... Huyu broo ana mke ambae kamuoa mwaka jana tu apa mwezi kama wa9 ivi... Mkewe ni mpare wa Same...
  9. princemikazo

    WANAWAKE HAWANA UJASIRI WA KUTUTONGOZA WANAUME.

    Wakuu Suvai,, Shimboni sheamka,, shimboni shafo,, Aika kwa mlioitikia,, Let us back to the business,,, Kama title inavojieleza apo juu wanawake hawanaga ujasiri wa kuwaelezea hisia zao wanaume,ni wachache sana wenye huo ujasiri, unaeza kuta katika ma manzi 8 ni wawili tu ndo wanaweza, Mwaka...
  10. princemikazo

    Mwili wa Michael Jackson kufukuliwa kaburini kwa uchunguzi

    Mwili wa aliyekuwa mfalme wa pop duniani,Michael Jackson huenda ukafukuliwa toka kaburini kwa uchunguzi kufuatia tuhuma za ulawiti, Mtandao wa Radar online umethibitisha kupitia filamu ya 'Leaving Neverland' imeelezwa kuwa Michael Jackson aliwahi kuwalawiti wavulana zaidi ya30 wenye umri...
  11. princemikazo

    DJ D-ommy anamzidi nini DJ Zero?

    Home boy Omary Said aka DJ D-Ommy, Mr.Washawasha, The International DJ, Jitu nene kutoka Mjengoni Clouds FM the people's Station. Huyu chalii ana tuzo Mbili mkononi za kimataifa alizonyakua hadi sasa kama DJ bora barani Afrika. Pia amekuwa akiburudisha Nje ya nchi kama South Afrika, Marekani...
  12. princemikazo

    KWA KIINGEREZA HIKI NIKAOMBE KAZI CNN

    Baada ya Kujifunza lugha ya malkia nimefanikiwa kuiva kabisa,Angalieni navyoongea"You know sometimes circumstance issues,Specimen and Couldn't I speak it?Wouldn't she?Pharmacy me!Wife material"Mmeona sasa?simple as easy namna hiyo,wiki ijayo napanda ndege load to CNN,Dua zenu wakuu nipate ajira
Top