Demiss Happy Iddi I MISS U my mumu 😍😘

katoto kazuri

JF-Expert Member
Feb 10, 2018
5,894
2,000
Demiss upo uko wapi??
Mie mzima wa afya njema nimekumiss huku jukwaani huonekani.
Kimya ?
Au umeolewa??
Tujuzane tukuletee zawadi ya heri.
I miss u my dear friend huku tulikuwa tunasaidiana sana na baadhi ya wadada.
Ila umepoa au umefichwa??
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
3,017
2,000
Demiss upo uko wapi??
Mie mzima wa afya njema nimekumiss huku jukwaani huonekani.
Kimya ?
Au umeolewa??
Tujuzane tukuletee zawadi ya heri.
I miss u my dear friend huku tulikuwa tunasaidiana sana na baadhi ya wadada.
Ila umepoa au umefichwa??
Muulize Mshana Jr
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
2,080
2,000
Demiss upo uko wapi??
Mie mzima wa afya njema nimekumiss huku jukwaani huonekani.
Kimya ?
Au umeolewa??
Tujuzane tukuletee zawadi ya heri.
I miss u my dear friend huku tulikuwa tunasaidiana sana na baadhi ya wadada.
Ila umepoa au umefichwa??
Cheusi mangala wa chuga upogo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom