Ametoka kufanya mapenzi na Mwanaume mwingine? Angalia unavyoweza kumtambua

Prince Mhando

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
6,363
2,000
Ndugu msomaji, pole kwa shughuli na pilika pilika za kila siku katika harakati za kulizungusha gurudumu la maisha. Awali ya yote napenda kuwaletea mada ambayoitakuwezesha kumtambu mwanamke aliyetoka ama anayetoka kimapenzi na mwanaume mwingine

Itambulike kuwa lengo la uzi huu sio kuumbua bali kuwapa elimu vijana ama wanaume wanaoingia kwenye mahusiano ili tu waweze kutambua iwapo wenzi wao ni waaminifu ama lah!

Mbinu hizi za kumtambua mwanamke aliyetoka au anayetoka kimapenzi na mwanaume mwingine nimezifanyia kazi kwa muda mrefu na matokeo yake nimeyaona.

Mwanamke ni kiumbe dhaifu sana asikwambie mtu ukiwa kwenye mahusiano na kiumbe hiki cha kike hakikisha unazuia kabisa marumbano nae yasio ya lazima "mwanamke yeyote anaweza kugongwa kwa urahisi na wanaume wengine awapo kwenye changamoto kwenye mahusiano"

Hivyo mwanamke aliyeko kwenye changamoto kwenye mahusiano ananafasi kubwa sana ya kutoa tunda kwa wanaume wengine tofauti tofauti. na mbaya zaidi wanaume wengi hutumia nafasi ya changamoto za wanawake kuwarubuni kufanya nao mapenzi, wanawake huwa awana siri kabisa wakwaruzanapo kwenye mahusiano.

1. Ukiona mwanamke hana muda wa kufanya mapenzi na wewe jua analiwa na mwanaume mwingine.

2. Ukiona mwanamke yupo makini sana na simu yake jua ama anaandaliwa kuliwa au ameliwa kwanini awe makini na simu yake wakati mpo wote muda huo ebu jiulize anawasiliana na nani? Kama si kupangwa na mabwana zake wengine ili waende wakamkule kimasihala?

1600871.jpg


3. Ukiona mwanamke ananyoa bila sababu za msingi nywele zake za siri ujue teyari keshaliwa ikiwa ni tofauti na hivyo kwanini anyoe wakati hayupo mwezini? Hapo moja kwa moja kuna njemba ilikuwa inasafishiwa njia tu!

1e5e0ea0-0219-11ea-a7fb-1bb1560fb68e


4. Ukiona mwanamke ameanza kukuletea dharau hapo ndio kabisa jua amepata mtu anae mtia kiburi pengine anae mkuna kuliko wewe.

1587231935362.jpeg


5. Ukiona mwanamke hana mipango yoyote ya maana na wewe juu ya mahusiano yenuujue ameliwa na wana malengo na mwanaume mwingine wewe amekuweka akiba.

6. Ukiona mwanamke kila mara anataka kujua ulipo shituka ndugu yangu muda si mrefu ametoka kuliwa ama anajiaanda kwenda kuliwa hivyo anapima ulipo na muda utakao tumia kufika alipo.

7. Ikiwa hujakutana na mwanamke wako kwa muda kuanzia miezi mitatu siku uliyokutana nae ukakosa utoko kwenye kyuma yake haaahaaa inuka kuna man imemuoshea rungu kwa k.

8. Ikiona kyuma ya mwanamke wako imelegea/imeanza kukupwaya imekuwa kama muwa ukiwekwa ndani ya rambo doh! Unasubiri malaika waje wakuletee visibitisho kuwa ameliwa?

Ndugu msomaji unaruhusiwa kuongeza mbinu nyingine unazozitumia kumgundua mpenzi alietoka kufanya mapenzi na mtu mwingine.
 

44mg44

JF-Expert Member
Jun 16, 2019
222
500
mim niliwah kutana na mwanamke k yake ilikuwa safi yaan haitoi hata harufu yeyote na had nilikuwa naichezea kwa miko nikinusa hakuna harufu yeyote na nilimuuliza sabab akasema alikuwa hajawah kutembea na mwanaume kwa zaid ya miaka mitatu!! je ni kweli wakuu??
 

Prince Mhando

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
6,363
2,000
mim niliwah kutana na mwanamke k yake ilikuwa safi yaan haitoi hata harufu yeyote na had nilikuwa naichezea kwa miko nikinusa hakuna harufu yeyote na nilimuuliza sabab akasema alikuwa hajawah kutembea na mwanaume kwa zaid ya miaka mitatu!! je ni kweli wakuu??
sio kweli kabisa...usafi wa kyuma hausiani kabisa na kutokutumika...kuna vitu visipo onekana kwenye kyuma haki vile lazima awe anatumika tu na watu wengine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom