Mama mdogo ananitesa!

Mama mdogo ananitesa!

Unaanzaje kumwambia mama ako mdogo Kaa vzur? Kijana kuwa serious basi jua kabsa kuwa unavyo Mwambia Kaa vzur ndivyo unavyozidi kumwambia aongeze juhudi maana Anajua kabsa akili yako iko kwake cha kufanya ni kuwa maamzi ya kiume either Ule au uache
 
Kipi hujui

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Uache ujinga mara umemaliza form six umempa mimba house girl mara umemaliza chuo

House girl ana mimba yangu

Crazy as$ queer

Kumbe mleta mada ni muongo...

Watu wanajipinda kutoa ushauri kumbe anawachora tu watu na kuwacheka.....

Ndio maana siku hizi JF imepoteza mvuto....maana kwenye nyuzi hamsini unaweza kukuta ya kweli ni moja tu....

Ndio maana kumbe kila nikitaka kuchangia vidole vinatetemeka....
 
Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?

Mtie duduu, huwezi kaa mbali naye na usiwe unakaa kaa nyumbani hovyo tafuta shughuli
 
Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?
Kimara sehemu gani? Vip naweza kuja kuwaona?
 
Nimekaa na mama mdogo apa saizi.....umenifanya nimuangalie mara mbili mbili!

Hahahaa....huyo wa kwako kiboko aise!
 
Katafute kazi ya kufanya, uepukane na vishawishi

Sent from my Exclusive Y30-U00 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom