Mama mdogo ananitesa!

Mama mdogo ananitesa!

Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?

...Hapo home kwenu hakuna kijisehemu hata cha kulima matuta 5 upande vegetables au hata utumie mifuko ya viroba 25kgs uijaze udongo wenye mbolea na uanzishe mradi wa kuku keep bize na kujipatia some income badala ya kukaa idle na kuchungulia papuchi hapo home kwenu??

....Yaani wazee wako wamehenyeka weee mpaka umemaliza chuo badala hata ya kuanza kuwapiga jeki kwa kuzalisha chochote cha kuzalisha hapo home baada ya kumaliza chuo unaendelea kutia hasara hapo, na mbaya zaidi umeanza tabia mbaya kupiga chabo, sijui vijana wa sasa mkoje aisee!
 
House girl ana mimba yangu
Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marco shija, Yesterday at 4:25 PM.

Watch Thread
Page 1 of 6
123456
Go to First Unread
  1. M
    Marco shija Member
    #1
    Yesterday at 4:25 PM

    Joined: Sep 20, 2015
    Messages: 35
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    New
    Nimemaliza form six may mwaka huu nikarudi home, nyumbani tupo 5 tu yaani baba, mama, wadogo zangu wawili na msichana wa kazi ambao asubuhi wakiamka wanaenda shule na wazazi kazini, wanapoondoka kazini ninabakia na msichana wa kazi.

    Mwanzo nilichukulia kawaida kukaa nae ila baadae nikabadili utaratibu, wazazi wakiondoka naenda chumbani kwa dada (house girl) tunafanya yetu mpaka saa 2 anaendelea na kazi zake, Jana matokeo yametoka nimefaulu, leo kasikia baba yangu ananipongeza kwa kufaulu, kaingia chumbani kwake kanitumia msg ananiambia ana mimba yangu.

    Nifanyeje?

    Report
    Like - 4 people likes
 
Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?
Shija ni mama yako uyo so kam vp kaa nae mbali tu... Laana inakuita io!

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Sasa tukuelewe vipi umemaliza form six mwaka huu au chuo huko Iringa?

Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?
 
kweli kabisa unamchungulia mamako mdogo na unathubutu kuja hapa kusema anakutessa.....shetani mkubwa wewe,,,,nyie ndo wale mnatiwa madole na wenzenu shule unaenda kumwambia baba/mama........unakaa jikoni ukifanya nini......wacha akuonyeshe tuu,,, alishaambiwa wewe punga anataka kudhihirisha.......
 
Nipo nyumbani kwetu Kimara week ya 3 tangu nimalize chuo huko iringa, kuna mama mdogo wangu katoka Singida shelui, kila siku asubuhi wakiwa anaandaa chakula akiwa amekaa kwenye kiti anajiachia sana nguo zake za ndani naona nikimwambia akae vizuri ananiuliza kipi sijui? Naomba mnisaidie nimfanyaje?
akikuuliza kipi hujui, huwa unamjibu nini....?
 
Usiwe unamuangalia kwa matamanio..kwanza acha tamaa..focus kwenye ishu zako
 
Mpotezee bhana,kubwa zima lina mtega mtoto,akikaa ivyo we nenda chumban,unaweza kumwambia ikaja kukugharimu hadi ujute,we potezea bhana.

Usikhukumu mapema mkuu huenda yeye na mama yake mdogo wanalingana kiumri so hapo kuunganisha vikojoleo tu kama chaji zitakutana vizuri.

Lakini asije sema JF ndio waliomshauri maana mahusiano ya mama mdogo ni kama beki tatu hajawahi kumuacha mtu salama bila mimba.
 
kulingana na maelezo yako na mastor yako ime onesha haupo sawa kichwani aisee!!ume maliza chuo tena kikuu alafu babako ame kupongeza ume faulu 4m 6.YOU ARE NOT A TEENEGER STOP EMBARASING YOURSELF.
 
Sasa tukuelewe vipi umemaliza form six mwaka huu au chuo huko Iringa?

...Safi sana mkuu kwa kumfichua, nimejifunza kwamba kuna watu naturally wapenda uongo na hata wanapoteza their valuable time kumwaga uongo hapa jamvini. Ambacho huwa kinanitatiza kukielewa ni wanafaidika na nini??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom