Recent content by Whackiest

  1. Whackiest

    Fahamu ujenzi wa SGR unavyoendelea

    Wanao ona mbali bhn wameshagoma lakini hatari tup
  2. Whackiest

    Wacheza mpira wanawake wa Tanzania.Hivi kuna uhusiano gani kati ya kuwa mchezaji mpira na kujiweka kiumeume?

    Wachaa weee hik chuma sio poa kam uwanjan kashine hiv yaaan sio poaaa
  3. Whackiest

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Labda online mkuu maana unakuta mtoto saut nzur anajitahidi kufanya mawasiliano naww vizuri sana ofcourse lazima upend mkuu
  4. Whackiest

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Mbn alie andika hajasema hilo bas kidog nishawish weka hio.video mkuu ya kuonyesha kuwa hakusem ijengw nakuonyesha nia ya kutaka kuona mkataba
  5. Whackiest

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Wekeni ile video ya mzee ya mzee alivyokuwa anachambua masharti wakuuu
  6. Whackiest

    Dkt. Magufuli kwaheri, ulistahili kuwa Rais wa Dunia

    Mkuu sikia nikujuze kitu nchi yeyote ambayo inahitaji kudevelop kiuchumi hizo ulizowek mzee ziliwekwa ziwe kikwazo kwa nchi zinazoendelea ili iwe ngumu kufikiaa hayo fuatilia historia ya Marekani hizo zimeundwa baada ya kuendelea na kuwek hiv kile kilichopo kieendelee kukua sawa kuiga igaa muache
  7. Whackiest

    Rais Samia katuthibitishia matumizi ya Kiswahili hayakuwa kukikuza bali kuna mtu lugha ya Kimataifa hakuiweza

    Kabis mbumbumbu wako wengi sana Tanzania wanao fikiri kujua lugha ya kigeni na kuitumia katika mambo ya msingi kama ziara ya nje ya nchi alafu unajikuzaa na kutumia kiingereza angali nchi wengi wao sio wasomi kias kwamba wanao elewa wachacheee Mzee alikua anaona mbali sana yule basi tuu
  8. Whackiest

    Rais Samia katuthibitishia matumizi ya Kiswahili hayakuwa kukikuza bali kuna mtu lugha ya Kimataifa hakuiweza

    Kujua kiingereza mkuu sio kigezo cha kuwa mtu bora kulitumikia taifa naona anataka sifa kwan angezungumza kiswahili awepo mkalimani kam ilivyokua kwa Rais wa Afrika ya kusin angaeonak sioo msom kwa hiyo hotuba ww mtanzania wa ndani ambae kiingereza hakijui inakuwa veep acheni unafik nyieee
  9. Whackiest

    Mradi wa bandari ya Bagamoyo nani mkweli?

    Tazama video ya hayati anapofafanua mradi unatak nn
Top Bottom