Kesi sio kuondoa ila ,mwndo wa ndugu zetu wa bus 89kmhr kwa barabara gani mkuu ,unakaa unawaza gari itoke sumbawanga saa 12 jioni iringa ifike saa 4 alfjiri,Gari inakimbia mpaka unaogopa muda ote king'amuz kinalia tujiulze
1.wanawahi wapi?
2.nini wanachowahia huko wanakotaka kuwahi?
3.Bila...
Hapa si inasukumwa kete wasiunge maandamano,yanayopangwa kuvutwa.
Tufikirie muwazuie hawana sehemu ya kuuza ikitokea watashindwa kuingia njian kufany vurugu
Mkuu ulichosema sahihi ila ,hili swala limekuja kuonekana katika upande wakisiasa baada ya kutizama namna serikali inaendesha mambo ,tujiulize miaka ya Magufuli kuna utabiri ulikuwa ukiwekwa unatizamwa kwa mlango wakisiasa , shida sio kwamba elimu hawana ila kila jambo sasa limekaa kutuliza...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.