Recent content by Tanayzer

  1. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Sawa, kwahiyo sisi tukusaidie nini mkuu?
  2. Tanayzer

    Muuguzi aliyempiga Mjamzito vibao akutwa na hatia na kuondolewa kwenye baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania

    kama hana akiba ya kueleweka na vitega uchumi atateseka sana na atajuta siku zote..... Hata kama una hasira ni vizuri kukishusha muda mwingine na kuacha baadhi ya votu vipite tu....tusiache hasira zituongoze
  3. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    fans mkongwe wakati chelsea imeanza fanya vizuri 2004 ukongwe wako upo wapi mkuu? hahaha
  4. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    hivi mkuu huwezi toa hoja bila kutukana? hivi hapo mbona ungemwambia nilishabikia toka kipindi cha Halland snr au toka kpindi cha kina Richard dunne mbona jibu lilikuwa simple sana, Matusi hayakupeleki kokote toa hoja unapobishiwa matusi sio uungwana maana upo kwenye uzi wao sio uzi wenu wa city.
  5. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    vipi chelsea ya Timo werner, haverte, Malang sarr, eduardo mendy na thiago silva inaimpact gani kwenye league? Mpo nafasi ya ngapi vile?..... Pia unahitaji impact gani zaidi ya kuwa msaada kwa timu kuongoza league mkuu? Je kikosi chenu kimekosa impact hata ya kuwa top four mpaka baada ya game...
  6. Tanayzer

    Fifa na Pes lipi game zuri?

    mahitaji ya Pes yapo chini kidogo lwemye upande wa graphic ram yake gpu and the likes ila kwemye FIFA aiseh kila kitu kipo juu sana kuanzia ram inayohotajika,gpu na mengine....ndio maana wenye pc weng wanatumia FIFA14 wameweka mods wanapiga vizuri kiasi japo shida ya mabeki kukatika ukipiga chop...
  7. Tanayzer

    Fifa na Pes lipi game zuri?

    Hiyo ps 4 ulinunua sh ngapi mkuu ma ipo chipped?
  8. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    sijaona kikosi cha kuifunga man u leo, yani kwa centre-backs za Hendo na Fabinho ndio mumzuie rashford martial na cavan (akiingia) wewe jiandae kumtukana klopp badae
  9. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Kwa CB za Liverpool man u lazima afunge goli leo....lets go reds
  10. Tanayzer

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Shauri yako baada ya dakika 90 utakuja hapa kumlalamikia klopp kwanini amemuanzosha Henderson kwenye CB......kitu nilicho nauhakika nacho leo mi man u kufunga goli
  11. Tanayzer

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    aliekudanganya man u wanahiyo mentality ni nani?
  12. Tanayzer

    Upi ni Usajili Mzuri kati ya Abdul Razak wa Yanga SC na Chikwende wa Simba SC

    je kuna counter attack bila riadha mkuu? Hamna counter attack isiyohusisha kukimbia kama ipo itaje hapa
  13. Tanayzer

    Upi ni Usajili Mzuri kati ya Abdul Razak wa Yanga SC na Chikwende wa Simba SC

    unafuatilia mpira vizuri? hiyo kupiga mbele na kufukuzia wazungu wanaita counter attack nitajie timu ambayo haitumii counter attack hata mara 2 kwa game 1 nikupe video yao ya counter attack.... manchester united wanatumia counter attack na imewapa mafanikio makubwa hasa kipindi cha babu fergie...
  14. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    ubora wa timu unazungumziwa kwa mafanikio ya muda husika, je msimu huu mmeshinda mechi ngapi na kupoteza ngapi na manchester united wameshinda ngapi na kupoteza ngapi....... Je mpo nafasi ya ngapi kwenye league na manchester ipo nafasi ya ngapi kwenye league hadi muda huu? hayo maswali mawili...
  15. Tanayzer

    Help yourself or child(ren) to master prepositions attached to certain words

    the plural form of child is children, so he added (ren) to mean children, instead of writing the whole word.......
Top Bottom