Recent content by Said R Mnyanga

  1. Said R Mnyanga

    Nimekuwa Senior Member ndani ya siku 10

    [emoji15] [emoji15] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Said R Mnyanga

    Angelina Jolie: 'Sina furaha kwa kukosa mpenzi, nahisi upweke''

    Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Said R Mnyanga

    Angelina Jolie: 'Sina furaha kwa kukosa mpenzi, nahisi upweke''

    Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Said R Mnyanga

    Nyimbo mpya ya reyvan iko nje ya WCB

    Mbona shery ya mavoko pia amerekodi nje ya WCB Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Said R Mnyanga

    Jinsi gani ntaipata video ya xxx(triple x ) the return of xandar cage iliyochezwa na mtaalam van diesel?

    mm ninayo,nipo Mbeya Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Said R Mnyanga

    Huyu jamaa ni nani?

    aisee Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Said R Mnyanga

    Huyu jamaa ni nani?

    Githeri? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Said R Mnyanga

    Huyu jamaa ni nani?

    nimemuona kwenye baadhi ya picha katika group la facebook lakini sikuelewa chochote Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Said R Mnyanga

    Huyu jamaa ni nani?

    Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Said R Mnyanga

    Mbunge ataka hela za makinikia zikija zitumike kuboresha huduma ya maji

    [emoji15] [emoji15] Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Said R Mnyanga

    Madaktari mnalipwa mshahara mzuri lakini mnaishi maisha ya kuunga unga sana

    nakuona kaka Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Said R Mnyanga

    Kati ya Njombe, Songea au Mbeya na Moro, ipi ina fursa nzuri nzuri zaidi ili nihamie

    nenda njombe ndugu Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Said R Mnyanga

    Hii ndiyo St. Marys Mazinde juu iliyotoa Tz One Form Six

    ada shilingi ngapi? Post sent using JamiiForums mobile app
Top Bottom