Huyu jamaa ni nani?

Nov 28, 2016
34
95




Sent using Jamii Forums mobile app
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,547
2,000
Si yule jamaa mnywaji safi wa gongo kweli?? Nawaza tu yaani alikuwaga na fweza akafilisika
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,851
2,000
Huyu jamaa siku ya kupiga kura Kenya alienda na Makande (githeri) kwa sababu aliwai foleni na akuweza kunywa chai!. Kuna mtu akampiga picha na kupost ktk mitandao ya jamii,baada ya masaa kadhaa likawa tukio kubwa zaidi kuliko ata uchaguzi wenyewe.Jamaa mpaka sasa amekuwa serebrit huko kenya na ameshapewa zawadi za mamilioni pamoja na kiwanja Mjini Nairobi.Kabla ya hapo kazi yake ilikuwa ni mfagiaji wa jiji la Nairobi
 

Josze Zefania

JF-Expert Member
Mar 16, 2017
1,373
2,000
Makukuru, Ngararum chakula fulan kama Makande hivi ila mahindi yake yanakuwa hayajakobolewa... Picha yake ilisambaa na kutrend kwenye social networks kama fb, Twitta na Insta kipndi kile cha uchaguzi wa Kenya..alienda kweny mstari wa kupga kura akiwa na Chakula hicho amekishika mkonon

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 

Josze Zefania

JF-Expert Member
Mar 16, 2017
1,373
2,000
Makukuru, chakula fulan kama Makande hivi ila mahindi yake yanakuwa hayajakobolewa... Picha yake ilisambaa na kutrend kwenye social networks kama fb, Twitta na Insta kipndi kile cha uchaguzi wa Kenya..alienda kweny mstari wa kupga kura akiwa na Chakula hicho amekishika mkonon

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
Jamaa wa kenya huyo...style yake waliipenda hadi wakaanza kuiphotoshop na mastaa mbalimbal na viongoz

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 

Josze Zefania

JF-Expert Member
Mar 16, 2017
1,373
2,000
Siku sio nyingi alipata deal ya kusaini kwenye kampuni ya chakula huko kenya kwa ajili ya matangazo...vilevile kampuni ya safaricom ilimzawadia simu ya kisasa ya samsunh galaxy S8+ yeye na familia yake.. Ni mzee wa maisha ya kawaida huko kenya ana miaka 41 ana mke na mtoto mmoja..Ni mfagizi/mfanya usafi ILA SASA HIVI MAMBO SAFI MUNGU KAMBARIKI MAISHA YAMEBADILIKA

source. JF KENYA FORUM

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,345
2,000
Asante kwa kujua hilo. Ila nililojifunza zaidi kwa threads hii ni kuwa sasa nimepoteza imani na picha baada ya kuona jinsi mafotoshop yanavyowezekana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom