Kati ya Njombe, Songea au Mbeya na Moro, ipi ina fursa nzuri nzuri zaidi ili nihamie

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
Habari zenu wadau na wenyeji wa miji hiyo niliyoitaja.

Ni hivi kwa sasa Niko Dar es Salaam
Natamani kuhamia katika miji hiyo Mimi na familia yangu

Shughuli zangu zikitegemea UFUNDI SIMU AINA ZOTE SOFTWARE NA HEARDWARE.
Huku nikifuga kuku,kulima bustani kisasa na mahindi,pembezon mwa miji hiyo.

Kwa mnaoelewa maeneo hayo sehemu IPI INA fursa hizo zaidi ya nyingine?

TABIA ZA WENYEJI NI ZIPI ILI NIENDE NAO SAWA?

ASANTENI NA KARIBUNI katika kushauri.
 

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
15,046
2,000
nenda moro mkuu!utalima mpunga,mahindi,karanga nk! ardh yake ina rutuba sana sana! sema kwa suala la wenyeji ndg fumba macho! hakuna kabila ambalo ni frndly km Hehe,Kinga!..ogopa kbs LUGURU (baadhi 80%)! wengi wao wana asili ya roho ya 'kwanini' hata umkute amesoma ana phd bado atakuwekea vinyongo visivyo na sababu mkuu! wako hvyo!

njombe pazuri lakini hapajachangamka kbs! kimaisha!atleast moro
 

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
nenda moro mkuu!utalima mpunga,mahindi,karanga nk! ardh yake ina rutuba sana sana! sema kwa suala la wenyeji ndg fumba macho! hakuna kabila ambalo ni frndly km Hehe,Kinga!..ogopa kbs LUGURU (baadhi 80%)! wengi wao wana asili ya roho ya 'kwanini' hata umkute amesoma ana phd bado atakuwekea vinyongo visivyo na sababu mkuu! wako hvyo!

njombe pazuri lakini hapajachangamka kbs! kimaisha!atleast moro

Asanteni wakuu
 

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
Inaelekea Mbeya na Songea hapafai naona hamjagusia kabisa au hakuna mwenyeji was mini hiyo?
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,488
2,000
Habari zenu wadau na wenyeji wa miji hiyo niliyoitaja.

Ni hivi kwa sasa Niko Dar es Salaam
Natamani kuhamia katika miji hiyo Mimi na familia yangu

Shughuli zangu zikitegemea UFUNDI SIMU AINA ZOTE SOFTWARE NA HEARDWARE.
Huku nikifuga kuku,kulima bustani kisasa na mahindi,pembezon mwa miji hiyo.

Kwa mnaoelewa maeneo hayo sehemu IPI INA fursa hizo zaidi ya nyingine?

TABIA ZA WENYEJI NI ZIPI ILI NIENDE NAO SAWA?

ASANTENI NA KARIBUNI katika kushauri.
Ni Moro pekee.
 

life to be

Senior Member
May 6, 2016
151
225
Habari zenu wadau na wenyeji wa miji hiyo niliyoitaja.

Ni hivi kwa sasa Niko Dar es Salaam
Natamani kuhamia katika miji hiyo Mimi na familia yangu

Shughuli zangu zikitegemea UFUNDI SIMU AINA ZOTE SOFTWARE NA HEARDWARE.
Huku nikifuga kuku,kulima bustani kisasa na mahindi,pembezon mwa miji hiyo.

Kwa mnaoelewa maeneo hayo sehemu IPI INA fursa hizo zaidi ya nyingine?

TABIA ZA WENYEJI NI ZIPI ILI NIENDE NAO SAWA?

ASANTENI NA KARIBUNI katika kushauri.
Njoo moro, niwe mwenyeji wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom