Recent content by PSPA Pure'12 udsm

  1. PSPA Pure'12 udsm

    Nakwenda Dodoma kuhakikisha kuwa Mama Samia anaukwaa Uenyekiti wa CCM bila tatizo lolote. Mama anaweza

    Napenda sana litokee kundi moja ndani ya CCM litake mabadiliko ya kutenganisha kofia ya Rais na Mwenyekiti wa Chama. Yaani mwenyekiti aongoze chama na kuisimamia serikali kwa kupush yaliyomo kwenye ilani yatekelezwe. Na Rais wa nchi awajibike kutimiza ahadi za chama na kuwajibika kwa chama na...
  2. PSPA Pure'12 udsm

    UTEUZI: Rais Samia ateua Katibu wa Rais, Mnikulu na wasaidizi wake wa Uchumi, Sheria, Siasa, Diplomasia n.k

    Kwanini unabadilisha wakati sisi tuliokuwepo tuna uzoefu hapa hapa Ikulu?
  3. PSPA Pure'12 udsm

    Makamba: Kurekebisha alichofanya Hayati Magufuli sio usaliti. Dalili nilizoanza kuziona si nzuri

    The guy is smart up stairs, ila wana filosofia walishakataa kwamba hakuna "mawazo huru/free philosophy". Huyu ndugu haoneshi kumponda Mwendazake, wala hamsifii. Yeye anajiweka katikati. Napenda ajitambulishe tumjue na kumhukum kwayo. Hatujasahau wakati ule alivotutumbukiza kwenye " cyber law "...
  4. PSPA Pure'12 udsm

    Spika Ndugai: PhD zina manufaa kwenye kufundisha na kutafiti lakini siyo bungeni, Dkt. Ndugulile aliwahi kumuita Waziri Profesa Ziro

    Ni bahati mbaya kwa hii nchi. Spika wa bunge na mkuu wa mhimili kupuuza Elimu 'PhD'. Sio ajabu kama nchi tuna wasomi wengi wenye weledi lkn wanatumika na nchi nyingine ama taasisi za binafsi.
  5. PSPA Pure'12 udsm

    Zitto Kabwe: Bandari ya Bagamoyo itapokea mameli makubwa ambayo hamjawahi kuyaona, tusipoteze hii fursa jamani

    Wazo la huo mradi ni zuri la lenye manufaa makubwa kwa nchi, hilo tunakubaliana wote kabisa. Kama tumeona mapungufu kwenye majadiliano ya mkataba wa mwanzo kwa watangulizi, sisi kwa nafasi yetu tuna jukumu la kuboresha na kuutekeleza Mara moja. Sio kuuzika moja kwa moja kwa hoja za kuwepo dosari.
  6. PSPA Pure'12 udsm

    Jifunze fursa 6 za biashara mtandaoni

    Mi napenda sana siasa. Na nimesome Siasa pia. Nikiangazia kwa upana ktk malaka yako, sijaona ni kwa namna gani #Siasa yangu nitaiuza kupitia mtandao. Ndio kusema biashara ya mitandaoni imeiacha nje siasa?? Au siasa sio ajira??
  7. PSPA Pure'12 udsm

    Tundu Lissu amzushia kifo mlinzi huyu wa Rais Magufuli?

    Mei mosi tunasusia matumizi yoooote ya huduma ya internet kutoka mitandao yote ya simu TZ mpaka washushe bei zao
  8. PSPA Pure'12 udsm

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Kuanzia Mei mosi tususie huduma zao zote za internet. Wasituone sisi wajinga kutuibia pesa zetu za ngama tukawaacha hivi hivi....we must respond! Mark the date, Mei Mosi
  9. PSPA Pure'12 udsm

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Na sisi kama watumiaji lazima tufanye Counter attack. Tuhamasishane Mei Mosi kususie huduma zao zote za internet mpaka watakaposhusha bei.
  10. PSPA Pure'12 udsm

    Dkt. Bashiru piga moyo konde na usonge mbele

    Unamtetea bure,ila ukweli Dr.Bashiru ni Mwizi. Kaiba kura kwenye chaguzi kubwa na ndogo. Amepoka haki na kushamirisha dhuruma kwa wanyonge. Kilio cha wanyonge, hujibiwa na Mungu instantly
  11. PSPA Pure'12 udsm

    PLO Lumumba: Tundu Lissu ni muongo, nimefika Chato Hayati Magufuli hana utajiri wa kumlinganisha na Mobutu Sese Seko

    PLO Lumumba hawezi kuwa msemaji wa Watanzania. Kama yeye ni muumini wa Sera za magufuli,itoshe kusema wenye nchi hatujawahi kuridhika naye. Chato kaipendelea kwa vingi sana ndani ya miaka 5 tu ya udikteta wake; kajenga Airport, kaweka mataa ya barabarani, kajenga hospitali ya kanda, kajenga...
  12. PSPA Pure'12 udsm

    TSN yawasimamisha kazi waliofanya uzembe wa kuandika Rais Samia amefariki

    Shida hapo ni Lugha tu. Tangazo lingekuwa la Kiswahili kusingetokea shida kubwa kama hiyo. Lkn kwakua tangazo lilikuwa kwa Lugha ya kimalkia, basi wasamehewe tu maisha yaendelee. Uzuri mama mwenyewe ni muungwana sana.
  13. PSPA Pure'12 udsm

    Tanzania ya Samia bado ni ya Magufuli: Acheni Kujitoa Ufahamu Ndugu zetu

    Mh.Rais mama Samia anajulikana toka akiwa m/kiti wa binge la katiba ni mtu wa Fairness. Anapenda haki. Anaeona hana tofauti na Jiwe atasubiri sana meli ubungo.
  14. PSPA Pure'12 udsm

    Pale Bungeni simuoni Mbunge wa kuichambua ripoti ya CAG baada ya kukosekana Zitto Kabwe na wabunge wa CHADEMA

    Bwashee acha dharau; Babu Tale yupo, Kibajaji yupo, FA yupo, Msukuma ypo, Deo sanga ypo...hao wote watalisaidia Taifa kuichambua report.
Top Bottom