Recent content by Oktoba25

  1. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Nimeshngaa sana CEO bichwa kubwa kulipa mapema mwezi huu Majid bhana
  2. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Tushalipa mishahara daini benki zenu
  3. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    CEO wa CRDB bichwaa kubwa akili kisoda
  4. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Si umeona mtoto aliyezaliwa sokoni maneno yake machafu kama soko Mtu aliyezaliwa kwenye apartment hawezi kuwa hivi
  5. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    10m kujenga fundi akiwa bwana wako sio?
  6. O

    JamiiForums Tanzania ROMA CATHOLIC INA MPAKA MAFUVU YA MASHAIDI WA KALE NYIE WASABATO MNA NINI?

    Halafu mtu anakuambia achana na ibada za mizimu. Dini ni utapeli na unawasumbua maskini na wajinga pekee :D
  7. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Sisi watu wa Hazina tushalipa sasa wadaini benki zenu
  8. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Jamaa anaenda kuiua bank ile
  9. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    CRDB mishahara yenu wamewapa influencers😁😁 (CEO ana kichwa kikubwa akili za mende)
  10. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Huyu jamaa atakuwa Dalali si unajua madalali kwa kuomba beer Akisikia mshahara umetoka anakuja bar kuomba beer
  11. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Mshahara tumelipa tayari ulizeni bank zenu
  12. O

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    hii sio busara
Back
Top Bottom