Recent content by Lugano5

  1. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Nimetengeneza watsup group Kwa ajili ya betters Karibuni, Kujiunga, BETTING TIPS TZ
  2. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Mwenye group la betting watsup, Naomba link
  3. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Barca anakufa vibaya sana
  4. L

    Gharama za kwenda Mtwara kufuata korosho ni kubwa kuliko bei ya 1000 kwa kilo

    We we baki na uoga wako,na kesho wanafata ada ya kisima
  5. L

    Gharama za kwenda Mtwara kufuata korosho ni kubwa kuliko bei ya 1000 kwa kilo

    Dar to mtwara ni km 561 sawa na masaa 8- hadi 10 kwa gari How comes waende na kurudi? Chukua mfano wa Moro dar km 190 ,gari inatumia masaa 3 hadi 4 , Na kwa siku abood anaenda dar ,akirudi Moro siku imeisha! Vipi kw a km 561
Top Bottom