Hii ilishatokea kwa mpwa wangu ambaye nilikuwa namlipia karo, mwaka 2024 alitudanganya kuwa kahitimu shahada ya sheria pale TurDaco, kumbe kuna masomo alifeli mpaka sasa sijaona tena jina lake kwenye kitabu cha wahitimu.
Tuendelee kuwa makini.
No. 10 ni mazoea tuliojiwekea hapa ndani kwetu, kuanzia leo tunaziondoa kabisa funguo zetu juu ya meza mara baada ya kufunga mlango wa nyumba hasa nyakati za usiku wa kwenda kulala.
Uzembe tayari umefanyika, tarehe 05/10 ilitimia wiki 4 tangu alama ya vidole iwekwe.
Je ni hatua gani inaweza kuchukuliwa ili malipo yafanyike kwa haraka zaidi ya kuambiwa na kujibiwa "DAI LAKO LINAFANYIWA KAZI SUBIRI UTALIPWA TU KWANI UNA HARAKA GANI AISEE?"
Ukiangalia kwenye portal bado...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.