Recent content by colonel96

  1. colonel96

    JamiiForums Tanzania Askofu Gwajima amshukia Mrisho Gambo, amtuhumu kuleta Siasa kwenye Msiba

    Wewe umendika habari ya dini hpa..
  2. colonel96

    JamiiForums Tanzania Askofu Gwajima amshukia Mrisho Gambo, amtuhumu kuleta Siasa kwenye Msiba

    Lazma wachukizwe..mianya yote ya rambi rambi imejaa gundi.ila waelewa walitaman na ibada iendelee
  3. colonel96

    JamiiForums Tanzania Mnyika kaleta maendeleo Ubungo?

    Muulze ndugai anaewatoa bungeni kwa mihemko yake ya kipuuz
  4. colonel96

    JamiiForums Tanzania Tukishamaliza kumdhalilisha Rais, nini kinafuata?

    Nadhan na ssi itakua zam yetu sasa kumuuliza kama na yye kaisoma namba.alafu ttamwambia amalizie miaka 2 iliobaki kwa adabu zote huku akisubir kihama chake 2020.
  5. colonel96

    JamiiForums Tanzania, JamiiForums Uganda Rich gang members wamwaga mamilioni ya pesa kaburini kwa Ivandon

    Maskin..nmemuwaza Gambo ghafla,,angekua hvo nae nadhan angeomba afe wamchangie.na hv n mroho wa kodi ya misiba duh
  6. colonel96

    JamiiForums Tanzania KWANINI ISSUE YA MCHANGA TUSIWE PAMOJA KAMA TAIFA??

    Sasa huoni tkipotea n faida kwenu lumumba..tangu lini mkawa na roho nzuri ya huruma kutuangalia tusipotee??tuache.unganeni nyie ambao hamjapotea mnyolewe bila maj.
  7. colonel96

    JamiiForums Tanzania KWANINI ISSUE YA MCHANGA TUSIWE PAMOJA KAMA TAIFA??

    Wakati sisi tunaomba ushirikiano tuungane kuipinga hyo mikataba na iwe tu yenye maslah mazur kwa taifa.ninyi mlituzomea na kutuita wachochezi.kipindi hicho pia bado mali ilikua nyingi tu,sasa yamebaki makapi mnatupigia kelele za nini.acha tuwape changamoto zenye tija.
  8. colonel96

    JamiiForums Tanzania Kwanini Tanzania hatukualikwa Mkutano wa G7 Taormina,Sicily

    Kwasababu waziri mwenye dhamana aliuthibitishia umma kbsa kwamba viongozi wa kisiasa ni k3,nadhani hata wanao takiwa kutuwakilisha wako kweny kundi hilo kma sjakosea..kule kidgo wanaenda wenye zao kichwani
  9. colonel96

    JamiiForums Tanzania Mbowe; wengine tuna masikio ila hatujasikia ulichosema

    Tutaanza kuwatuma India mkuu kwenye matibabu.
  10. colonel96

    JamiiForums Tanzania Sakata la Mchanga wa Madini: Mwanasheria wa ACACIA yuko London kufungua kesi

    Hata mimi nawaza hilo mkuu nabak kusema Bwana ajua..tutafika wanakotaka twende
  11. colonel96

    JamiiForums Tanzania Mbowe; wengine tuna masikio ila hatujasikia ulichosema

    Nadhani 7000 utapokea j tatu.wako dodoma kweny mech.
  12. colonel96

    JamiiForums Tanzania Polepole: Walitaka kumhonga Rais Magufuli Sh. Bilioni 300 ili asifanyie kazi taarifa ya mchanga

    Pole pole bwana.hata rambirambi zake watakazomchangia mungu akimwita hazita kua tam kwa Gambo
  13. colonel96

    JamiiForums Tanzania Hii ni Hoja mfu: Eti alikamata meli ya samaki tukashindwa mahakamani...

    Kodi zinauma.acha tulipinge hili mapema kabla hatujaanza na kulipishwa kodi za vichwa wakati ilitabirika mapema ni nini mkulu anafanya na n nn kitatokea..hata aweke pamba vp maskion tutamchorea ubaoni na ataelewa vyema yu.sifa peleka chato.utaifa kwanza
  14. colonel96

    JamiiForums Tanzania Lowassa na Sumaye mlikuwa wapi wakati mikataba ya madini inapitishwa?

    Chato walikua
  15. colonel96

    JamiiForums Tanzania Tundu Lisu, treni ishaondoka, pole sana!

    Dah..hiv ninyi mnatumia ubongo kifikiri au pua..ninyi hata shetani hawez kuwabariki na mkulu wenu
Back
Top Bottom