Recent content by bullbar

  1. bullbar

    JamiiForums Tanzania Tundu Lissu: Naomba kaka yangu azikwe kwa heshima, amenisaidia sana, pia na ahidi kutoa milioni 15 kwa ajili ya mazishi

    Hawa ndio wakuwaombea mahala pema peponi wapate pumziko la amani milele...ila wale wengine wapumzike kwa mateso milele motoni.. amen !
  2. bullbar

    JamiiForums Tanzania Tubadilishe sala zetu. Huyu mpinzani wa Netanyau ni mbaya zaidi. Hii kauli yake imewashtua wengi. Bora Netanyau

    Yani mpaka togwa ulitie nzii...
  3. bullbar

    JamiiForums Tanzania Prof. Kabudi abananishwa kuhusu kufutwa kwa Jina Magufuli City pale Dodoma

    Mwanetu kashasahau mheshimiwa Mungu ndio kamtoa jalalani
  4. bullbar

    JamiiForums Tanzania Kipi kati ya hivyo mwanao anaongoza kupoteza shuleni?

    Mtoto anaenda shule kama anaenda vitani Kandahar 🤣
  5. bullbar

    JamiiForums Tanzania Waziri wa mambo ya nje wa Russia akiwasili USA kwa mkutano wa G20...

    Bitozi nyangema
  6. bullbar

    JamiiForums Tanzania Mahakama mnaisikia jamii inavyosema juu yenu?

    Hapo kwenye kumougopa Mungu sio kweli
  7. bullbar

    JamiiForums Tanzania Zanzibar: Moto unawaka kwenye kituo cha umeme cha Forodhani

    watatumia power bank
  8. bullbar

    JamiiForums Tanzania Misimu huu Simba asipochukua ubingwa .haji kuchukua mpaka kiama

    Mangungu is typing.....
  9. bullbar

    JamiiForums Tanzania Miji yote wanayoishi watu ilitakiwa iwe kama mji wa serikali, Mtumba.

    Kwahiyo sio tena Magufuli city mwanetu
  10. bullbar

    JamiiForums Tanzania HOJA Polisi Traffic muwe wabunifu: Kero ya Bodaboda na Bajaj Dar- jaribuni hili!

    Wapo busy na chama...wawalinde nyie mnawapa nini?
  11. bullbar

    JamiiForums Tanzania Rais Samia Atoa Shilingi Bilioni 31.4 Kukarabati Barabara Ya Gehandu – Babati

    Acheni acheni ufala..kwahiyo katoa kwenye mshahara wake au...
  12. bullbar

    JamiiForums Tanzania Gerson Msigwa: El Niño, ni kuongezeka kwa joto

    Kwahiyo zile billion 730 zilikuwa za A/c sio, au barafu? Na mitaro mlichimba kwa ajili ya ku circulate hewa..msituzingue tunataka el nino yetu kama mmeipiga tuambieni
  13. bullbar

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanawake wa kichaga ni walevi sana?

    Achana Mwajei, kuna Datuu wa Sinza! Yani yeye kama chupa ya chai, kama si nyingi ipo kidogo..muda wote yupo mma na sio mchaga
Back
Top Bottom