Recent content by Angel Nylon

  1. Angel Nylon

    Visa nilivyoshuhudia kwa ndugu yangu mtaalam wa Tiba za Asili

    [emoji3064] Pole sana mkuu
  2. Angel Nylon

    Visa nilivyoshuhudia kwa ndugu yangu mtaalam wa Tiba za Asili

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787].we dada una mastori
  3. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  4. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Asalaleeee rafiki,
  5. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    [emoji28][emoji28][emoji28]
  6. Angel Nylon

    Auawa na ndugu yake kisa deni la Sh13,000

    Hiyo sentensi ya mwisho kuwa walikuwa wakipendana na kusaidiana mara kwa mara imenisikitisha sana. Maskeen Seif atakuwa anajuta majuto ya firauni. So kitu chepesi mumuua kaka yako toka nikutoke mliokua pamoja..... So Sad
  7. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

  8. Angel Nylon

    Uzi wa vyakula tu

    Kareeb Hubby [emoji3059]
  9. Angel Nylon

    Msaada: Nitumie mbinu ipi ili watoto wapende kujisomea?

    Shomaa!!!! Shomaaaa!!! [emoji23][emoji23][emoji23]
  10. Angel Nylon

    Msaada: Nitumie mbinu ipi ili watoto wapende kujisomea?

    Ha hahahahaha, tandikaa kama kitanda vilee
Top Bottom