Recent content by ---

  1. ---

    JamiiForums Tanzania Kifo cha kaka kimenihuzunisha sana!!

    Asante kwa taarifa, subiri wahusika waje wakupe mwongozo
  2. ---

    JamiiForums Tanzania MODERATOR NI HESHIMUNI SANA ....🤟🙏🙏 MIMI NI MIMI ⁉️

    "🤟🙏🙏⁉️" - utahira tu
  3. ---

    JamiiForums Tanzania Natafuta mwanaume wa kujenga naye familia❤

    Njoo PM tuongee
  4. ---

    JamiiForums Tanzania Wicknell Chivayo mbona hata kwenye orodha ya mabilionea wa Africa hayupo ?

    Hawezi kuwepo kwasababu hakuwa billionaire
  5. ---

    JamiiForums Tanzania Nipe cha asubuhi ……. karibu tuzogoe 😋

    Aaaaasuubuhiiiiii!!
  6. ---

    JamiiForums Tanzania LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI! ❤️🤝

    Mbona umeandika usenge sasa
  7. ---

    JamiiForums Tanzania LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI! ❤️🤝

    Siku mme wake akikuinamisha utulie, sawa?
  8. ---

    JamiiForums Tanzania Nani yupo nyuma na Kuvuja kwa inayodaiwa kuwa “Connection” ya Mwigulu Nchemba? Tutajuaje si feki?

    Ambae hajaipata aje PM chap
  9. ---

    JamiiForums Tanzania Nyie watu wenye nongwa na mimi mnajisumbua tu

    Njoo PM nikupe mbinu za ziada
  10. ---

    JamiiForums Tanzania Fundi simu aliuza taarifa za ndugu yangu kwa wachapisha umbea, zikachapishwa mtandaoni kumdhalilisha

    Link mbona hujaweka sasa 🥸?
  11. ---

    JamiiForums Tanzania Naomba mkopo wa tsh 20,000

    https://www.jamiiforums.com/threads/naomba-mkopo-wa-tsh-20-000-nimekwama-kwa-sasa.2460047/post-56583501 Njoo PM nikupe mchongo wa kupiga hela haraka haraka
  12. ---

    JamiiForums Tanzania Kuna vita Mtu anapigana kimya kimya

    Mkuu nilikuwa nimeandika aya karibu 2 ndefu kwenye uzi wako wa masista kuwa wasagaji, ile nataka kupost naambiwa kumradhi... Umefanya ni!
Back
Top Bottom