Steve Rogers
JF-Expert Member
- Jun 20, 2026
- 614
- 1,297
😂 Maisha yana changamoto zake, lakini si kila jambo linahitaji kubezana au kumdhalilisha mtu. Kila mmoja ana safari yake na sababu zake. Mimi naamini heshima ni muhimu, hata pale tunapotofautiana. Leo tusikilize mawazo ya kijana kwa utulivu, huenda tukajifunza kitu kipya. Maisha ni kupita kwenye nyakati tofauti, leo kwangu, kesho kwa mwingine.mambo yakienda yombo usije na makala za Kuwatweza hawa mabinti warembo wa jeiefu kama yule mwenzenu ombaomba aliyegeuka mbogo baada ya kila jaribio lake la kuomba nyapu hapa jukwaani Kufail.
Anyway leo dada msikilize kijana
Uko sahihi budaKuna atakayekuja kusema hii ni id ya yule kijana mwenzetu
Yahaya
Kwema mkuu habari za majukumu ?Mkuu kwema? 😊
Jaman uzi wangu msitafutane Huku 🙏🙏🙏🤟Kwema mkuu habari za majukumu ?
Mkuu ukiona hutaki tu-comment kapost chumbani kwako.Jaman uzi wangu msitafutane Huku 🙏🙏🙏🤟
Mkuu, kama thread yangu haikupendezi, una uhuru wa kuipita bila ku-comment. Sikulazimishi kuisoma wala kuipenda. Kuhusu greetings zako, sijui zinahusianaje na thread yangu. Kila mtu ana uhuru wa kuandika anachotaka mradi havunji sheria za jukwaa. Tusitumie tofauti zetu za mawazo kuwashushia wengine heshima. Kama una hoja, leta hoja, siyo kujaribu kunidhalilisha kwa sababu ya nilichoandika. Jukwaa ni la wote, siyo lako pekee.Mkuu ukiona hutaki tu-comment kapost chumbani kwako.
Nishindwe kupata greetings kwa watu wa maana sababu ya thread yako ya kuomba utelezi?
hata mchawi hawezi nijuaHata wewe nakujua 🤟🙏🤐 NUNEZ
We kumbe mwicha ....🤐🤗😅😅😅hata mchawi hawezi nijua
Am Gentlemen 😎 Haiwezekani Hata Usenge Mixer Usenge.... Ww JeSiku mme wake akikuinamisha utulie, sawa?