Nipe cha asubuhi ……. karibu tuzogoe 😋

Nipe cha asubuhi ……. karibu tuzogoe 😋

Nakuapia! Kwa hii id//username yako + avatar yako! HUTAKUJA KUPATA MWANAUME HUMU! HATA WA KUKUFANYA BURE! MPAKA SIKU JF INAFUNGWA!

Kama unatafuta MTU WA KUKUSHUGHULIKIA HUMU! NAKUSIHI BADILI ID NA AVATAR Utakuja kunishukuru!
Angekuwa ni mwanamke angepata, huyo Diara kashatoka golini halafu tunacheza timu tukiwa pungufu, linafumuliwa hilo shoga.
 
Nakuapia! Kwa hii id//username yako + avatar yako! HUTAKUJA KUPATA MWANAUME HUMU! HATA WA KUKUFANYA BURE! MPAKA SIKU JF INAFUNGWA!

Kama unatafuta MTU WA KUKUSHUGHULIKIA HUMU! NAKUSIHI BADILI ID NA AVATAR Utakuja kunishukuru!
Mimi sihitaji wanaume humu Kijana.

Hata nikiwataka wapo wengi sana mtaani.
 
Sasa kusema nakojoa ndo naandamwa hivi na huyo dokta matola mavi, kwanin lakini 🤣🤣

Au anataka nikamnyee yeye?

Nimebaki mdomo wazi :1Head:
Hebu niache nisije na mimi nikakojoa kwa kicheko 🤣🤣🤣

200.gif
 
Nimesoma hiki ulichokiandika, nikiwa kwenye umati wa watu hasa hiyo moment ya mrembo kuikalia kwa juu, one of the best japo mabinti wengi siku hizi inawashinda 🙌

Nimelazimika kutembea nimeweka mkono mfukoni 😎

Kwenye droo ya kitanda, lubricant isikosekane kwaajili ya best morning glory

IMG_20261003_135130.jpg


Koh koh koh.......bora tumezeeka
 
Nimesoma hiki ulichokiandika, nikiwa kwenye umati wa watu hasa hiyo moment ya mrembo kuikalia kwa juu, one of the best japo mabinti wengi siku hizi inawashinda 🙌
Kama sisi wazee tunaweza mabinti wanashindwa vipi?
Nimelazimika kutembea nimeweka mkono mfukoni 😎
Pole mzee mwenzangu 😅 kwani leo hujamwamsha wifi na cha asubuhi?
Kwenye droo ya kitanda, lubricant isikosekane kwaajili ya best morning glory View attachment 3682968

Haijawahi kukosekana 😅
Koh koh koh.......bora tumezeeka
Huna uzee wowote 🤭
 
Back
Top Bottom