Naomba mkopo wa tsh 20,000

Naomba mkopo wa tsh 20,000

Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Hatuwezi saidia jitu lina omba kila siku, sasa si bora akapelekewe moto tu huko
 
Wanaume hapa huwezi kuwaona wakimsaidia mwanaume mwenzao, basi sio hela, hata njia ya kupata hiyo pesa hakuna.

Ila huyu akianza kutolinda mgongo wake ili apate hiyo pesa, wataanza kumuandama na kupiga makelele.

Wanaume acheni unafiki, msaidieni mwenzenu huyu.
Wengine tumepigika tu kama yeye ndio maana tupo kimya. Tutamuombea.

Halafu LGBTQIA+ are born, not made. Watu wanatafuta visingizio tu.
 
Back
Top Bottom