Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Nia yangu ni kuwasilimia tu kwani bado mim ni mgeni katika jamvi hili na kwa utamaduni wetu sis wa tanzania salamu muhimu...wazima wote?
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Please welcome me brothers and my fellows tulisongeshe taifa letu
0 Reactions
10 Replies
1K Views
natafuta wa kunivika hio kitu,na ile ya pili yake....natafuta mume wangu jamani ndio maana nimekuja humu,i believe yupo humu humu!...mambo JF?
0 Reactions
71 Replies
5K Views
Nia yangu ni kuwasilimia tu kwani bado mim ni mgeni katika jamvi hili na kwa utamaduni wetu sis wa tanzania salamu muhimu...wazima wote?
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Can I join u?
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimekuwa msomaji wa muda mrefu sana wa mtandao jamii huu,na nimefurahishwa na kurasa zake, hivyo leo naomba kupokelewa kwani ndio nimejiunga leo japokuwa mimi ni miongoni mwa wafuatiliaji wakubwa...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Habari zenu wakuu. Mdau mpya hapa...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nipokeeni jamani,sijatumwa na mtu,wala sina visasi binafsi!!ninakuja kizalendo zaidi KAMA NAPE
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Hodi hodi jamani, naomaba mnikaribishe. Nilichungulia kidogo siku nyingi, sasa ndio nimevua viatu niko mlangoni.
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hallo friends, nabisha hodi naomba kufunguliwa mlango ili nami niingie rasmi ndani ya JF family.......wenyeji mpoooo? Wish you all pasaka njema.
1 Reactions
10 Replies
2K Views
I've following jf quite a while and i think it is about time for me to make my contribution as a member,thanx
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Deleted
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nilisahau kujitambulisha lakini mimi nimeathiliwa na hawa mafisadi kwa muda mrefu na sasa ama zangu ama zao nimekuja kudai haki yangu na kuelimisha umma
0 Reactions
8 Replies
1K Views
New face on the doorstep, heard the bell! Pliz nod it right for new jaamz
0 Reactions
5 Replies
1K Views
naitwa Nchimbi Ausi ni mwanafunzi wa chuo kikuu kimoja hpa Tanzania. ni miongoni mwa watu wachache sana waliotokea kuipenda taaluma ya ualimu. Huwa napenda sana kujadili masuala mbalimbali ya...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
HI
Hello jf,am new here plz naombeni ushirikiano wenu.
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Habari wana Jf! Ninafuraha kujiunga ktk mtandao wa jamii naomba ushirikiano wenu.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
hodi hodi wakuu, ruksa kutua na viatu ?
0 Reactions
10 Replies
1K Views
  • Closed
jamani I like this community and I would like to join you guys, so please naombeni mnipokee.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wapendwa, wanajamvi..... Nafurahi, hatimaye nmepata nafasi ya kujumuika nanyi. Tuendelee kuwa pamoja.
0 Reactions
6 Replies
912 Views
Back
Top Bottom