Wenyewe mpoo?

Vumilia Shida

Member
Jun 5, 2011
21
20
Hellow wana jf.
Nimekua mhudhuriaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu kabla ya kuamua kujiunga. Na hata baada ya kujiunga miezi michache ilopita, sikuwa nimejitambulisha. Nipokeeni niwe mmoja wenu coz jf ina mengi ya kujifunza na kujiburudisha pia.
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
karibu, ila nikuuliza swali: kwa nini unajiita vumilia shida na sio pambana na shida? ukiivumilia maana yake umekubali ikutawale... just a question.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom