Wenyewe mpoo?


V

Vumilia Shida

Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
3
V

Vumilia Shida

Member
Joined Jun 5, 2011
21 0 3
Hellow wana jf.
Nimekua mhudhuriaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu kabla ya kuamua kujiunga. Na hata baada ya kujiunga miezi michache ilopita, sikuwa nimejitambulisha. Nipokeeni niwe mmoja wenu coz jf ina mengi ya kujifunza na kujiburudisha pia.
 
dickson longo

dickson longo

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
226
Likes
22
Points
35
dickson longo

dickson longo

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
226 22 35
karibu sana Vumilia Shida,jisikie umeshafika wala hujapotea hapa ni JF.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,849 280
vumi karibu.mia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
karibu sana
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,774
Likes
1,461
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,774 1,461 280
Karibu sana jamvini.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
karibu, ila nikuuliza swali: kwa nini unajiita vumilia shida na sio pambana na shida? ukiivumilia maana yake umekubali ikutawale... just a question.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Welcome mdau!
 
V

Vumilia Shida

Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
3
V

Vumilia Shida

Member
Joined Jun 5, 2011
21 0 3
karibu, ila nikuuliza swali: kwa nini unajiita vumilia shida na sio pambana na shida? ukiivumilia maana yake umekubali ikutawale... just a question.

Mvumilivu hula mbivu na Mchumia juani hulia kivulini
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Tupo tumejaa kama pishi la Mchele... Karibu saana.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,676
Likes
1,188
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,676 1,188 280
Karibu sana...shida zako baki nazo mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,170
Members 475,830
Posts 29,311,897