Hodi wana JF!!!!

Vome

Member
Oct 15, 2011
71
95
Mambo vipi?

Mimi najiita Vome, kijana mwanamume wa kitanzania, napenda kujiunga kwenye jamii yenu ili kubadilishana mawazo na kuelimishana.

Nashukuru sana
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
Karibu Vome. ukitaka kuishi maisha marefu humu JF, nakushauri uanzie hapa:&nbsp;https://www.jamiiforums.com/rules.php<br><br>
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,718
2,000
Mambo vipi?

Mimi najiita Vome, kijana mwanamume wa kitanzania, napenda kujiunga kwenye jamii yenu ili kubadilishana mawazo na kuelimishana.

Nashukuru sana

Karibu na uwakaribishe wengine wenye mtazamo kama wako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom