Yeyoo!


Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,861
Likes
4,031
Points
280
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,861 4,031 280
The most greatest thinker in the building! Plz nipokeeni"
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,466
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,466 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
mmhhhh KakaKiiza kina kitu kinajipika hapa ndani muheshimiwa...
mmmmhhhhh sijui nianze kazi ya u detective mpaka nikigundue .....
we umesoma thread za hawa wawili kwenye Mahusiano, mapenzi na urafiki....???
yaani ni copy and paste halafu wakabadilisha tu maneno......
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,861
Likes
4,031
Points
280
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,861 4,031 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
lugha hii haiwakilishi mkoa wowote hapa Bongo, so don't worry about dat.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
where is aaron?? he came with another buddy!!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,217