Yeyoo!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,633
Likes
2,445
Points
280

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,633 2,445 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
mmhhhh KakaKiiza kina kitu kinajipika hapa ndani muheshimiwa...
mmmmhhhhh sijui nianze kazi ya u detective mpaka nikigundue .....
we umesoma thread za hawa wawili kwenye Mahusiano, mapenzi na urafiki....???
yaani ni copy and paste halafu wakabadilisha tu maneno......
 

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,639
Likes
3,605
Points
280

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,639 3,605 280
Ehe kazi ipo wewe siye niliyekukaribisha simda mrefu?au pacha wako?karibu mjukuu ila hiyo lugha mjukuu utanilaumu bure kwani nitakuwa nakusumbua sana ili unitafuslie maana nasikia swaga,mara yeyo sijajua maneno hayo yanawakilisha mkoa gani wa nchi yetu!ila karibu sana huku ndani ya jf.
lugha hii haiwakilishi mkoa wowote hapa Bongo, so don't worry about dat.
 

Forum statistics

Threads 1,203,280
Members 456,683
Posts 28,107,402