Hodi hodi humu ndani!!!

Leotena

Member
Oct 13, 2011
11
0
Naanza kwa kujitambulisha mie mwanaadamu. natumai mtanipoke kwa fahamu. Mie mwanaadamu mwenzenu. Asanteni.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,381
2,000
Naanza kwa kujitambulisha mie mwanaadamu. natumai mtanipoke kwa fahamu. Mie mwanaadamu mwenzenu. Asanteni.

Karibu sana Leotena, hata sie wote hapa ni Wanaadamu. Karibu mpaka ndani. Hapo nyuma yako kuna fridge ina vinywaji mbali mbali na togwa pia :):) pia kuna sambusa na bajia. Angalia ukipendacho ili ukate kiu.
 

Leotena

Member
Oct 13, 2011
11
0
Karibu sana Leotena, hata sie wote hapa ni Wanaadamu. Karibu mpaka ndani. Hapo nyuma yako kuna fridge ina vinywaji mbali mbali na togwa pia :):) pia kuna sambusa na bajia. Angalia ukipendacho ili ukate kiu.

Nimeshakaribia nimekuja na budweiser baridi maana nimechungulia dirisha la Jukwaa la Siasa hamadi kuna moto mkubwa utafikiri watu wameamka na stress asubuhi, Nikachungulia Jukwaa la kimataifa naona kuna mapigano makali yanaendelea baina ya wakenya na watanzania. Nimeangalia jukwaa la biashara kumenivutia na jukwaa la wanamapenzi. Naombeni mnishike mkono mie kuku mgeni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom