wana jamvi naombeni msaada kwa hili jambo maana am i n confusion
hivi hizi nafasi za kazi ambazo wanatoa instruction "if interested please send your cv to the email link above" ina maanisha una...
Wanahitajika graduates in any discipline...kazi inahusu kufanya survey na kukusanya data..wawe available full time pia wawe wanaishi babati..ni kazi ya 2-3 weeks...pm me your name and number
Wana jf habarini za kazi, ninaomba msaada wenu, kuna advert ya kazi nimeisoma, hao wenye kazi ni NGO wanatafuta mhasibu ila pamoja na application letter, cv, vyeti wanataka COVERING LETTER ueleze...
This unpaid internship is a great opportunity for someone wishing to combine travel to Zanzibar with gaining editorial and online work experience. Mambo is an online travel magazine for the...
Habari wadau,
Anahitajika kwa Haraka msichana wa kufanya kazi Stationery na Internet Cafe
Masharti:
Awe anakaa Arusha (mkazi wa Sakina au jirani na maeneo ya Sakina coz ofisi ipo Sakina)
Awe...
Ulimwengu wa Internet unabadilika kila siku....wapo wanaoneemeka na wapo mazuzu wanaoibiwa kwenye mitandao kutokana na uchanga wao kwenye mambo ya Internet. Hivi sasa kuna kitu imeanzishwa; jaribu...
JOB ADVERT
The mission of OMASI (Orkonerei Social Maasai Initiative) is to reduce poverty among the Maasai by setting up commercial businesses that will eventually become self-managing and...
hizi recruitment nchini ni chanzo cha ajira au ndo kikwazo cha vijana kukosa ajira.huku kujuana si kuna athiri sana hawa watoto wa wakulima ambao hawana watu wa ngazi za juu serikalini pamoja na...
We are conducting asurvey requiring data collection from retail outlets. It is expected to take from two to three weeks, covering the following general regions:
Lake Zone (e.g. Mara, Kagera...
salaam, ni matumaini yangu jf ni collection ya kila kitu, jamani kama kuna mtu anaweza kuniunganishia nikapata nafasi katika idara ya immigration nitashukuru milele, mi nipo arusha mjini elimu...
natafuta mtaalamu wa kutengeneza keki, donut, maandazi. mwajiri ni bekari binafsi ya saizi ya kazi ambayo kwa muda mrefu imekuwa ikitengenea mikate peke yake na sasa inahitaji kujikita pia kwenye...
Jaman naomba mnisaidie kupata sehem ya kufanya field ya IT diploma level i hv tried many office but til now no feedback. plz anyone naomba anisaidie ili niweze kufanikisha tatizo hili. contact me...
Ndugu wana jf..poleni kwa msiba wa dada yetu regia
naombeni kujuzwa kama kuna updates zozote za oxfam gb- walitangaza kazi nyingi dedline ilikuwa december 31, kama kuna yeyote anaefahamu naomba...
guys have you heard about this? its easier to make money!! just join here at WAZZUB - The Power of "We"! http://signup.wazzub.info/?lrRef=8bcf9
WAZZUB, the world's first PROFIT SHARING...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.