Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kwanza wanajua mahaba sana.mambo yao ya moto mno ukiwapata utaenjoy kinoma.
1 Reactions
10 Replies
212 Views
🌹🌹Mzazi Uliyeko Humu na Unayetarajia Mfanyie haya mtoto wako wa kiume Baada Aje Akushukuru atakapojitambua: *Atahiriwe kienyeji bila ganzi wala kushonwa *Asivalishwe chupi kabla ya miaka 15...
3 Reactions
17 Replies
350 Views
D2 https://www.facebook.com/share/r/1BeusTK7FB/
0 Reactions
1 Replies
55 Views
Naomba niwaulize ,. Inakuwaje mwanaume akifumaniwa mwanamke anaambiwa asamehe eti wakalee familia. Ila mwanaume akimfumania mkewe anaambiwa achana na huyo malaya anaacha familia yake anaenda...
6 Reactions
87 Replies
1K Views
Ntd Na hawa "Tutawafwatilia" https://www.facebook.com/share/v/1KeEJXEcwe/ Hahaha
0 Reactions
0 Replies
45 Views
Habari wana jf, kwakua watu wametumwa kuja kujaza dunia basi wameamua kuongeza usiriazi kwa ongezeko la watoto wa nje ya ndoa na wadada ambao wako mashuleni kupata kujifungua wakiwa bado wanasoma...
6 Reactions
58 Replies
1K Views
Nilitoka mkoa wa Dodoma nikiwa naelekea Songea kwenye makaa nilipofika mkoa wa iringa nikasema ngoja nipoe kimtindo maana ilikuwa usiku kutokana na baridi ya pale Mafinga nikamwambomba...
11 Reactions
66 Replies
1K Views
Hii ndio ndoto ya introvert hata kama ni bilionea Na hawa bado ni wengi kwa baadhi yao 😂 sh
8 Reactions
27 Replies
549 Views
  • Redirect
Udhaifu wake ni saund tuh za kimchongo.leo nimejilia tunda kiurahisi tu na gharama niliyotumia tu ni laki moja na nusu tuh. wadau toen hela mchaga...
1 Reactions
– Replies
– Views
Hello, Nahitaji mwanaume mtu mzima wa kunihudumia na mature. Akiwa Arusha itakuwa vizuri zaidi. Nitakupa Amani, heshima na penzi zuri baba. Zingatia neno: Uwe Unajua KUHUDUMIA.
20 Reactions
82 Replies
2K Views
Habar Mimi ni kijana wa miaka 28 Ni hiv positive, hivyo nahitaji meantime mwenye status ya afya kama yangu lengo kuanzisha familia pamoja
9 Reactions
60 Replies
963 Views
Poleni na utafutaji pamoja na mihangaiko,changamoto mlizopitia, ningependa kujua kwanini wanawake wa kizazi hiki akipata mwanaume atakae mlidhia yeye basi hua na amani kama akishi nae bila hata...
5 Reactions
42 Replies
602 Views
Tunatembea na maumivu.... And unfortunately we don't realize it until it's rather late and we are projecting on the very people we are meant to protect. The journey to healing trauma or...
9 Reactions
5 Replies
210 Views
Juliana Shonza 2 hrs · "Thanks Lord,is now official,a lovely wife to be of Geo david. I adore you."
7 Reactions
236 Replies
72K Views
Uzalendo umenishinda namimi nimepata mdada wa aiefuemu, aloo hiyo miguno yake na mapozi mpaka natamani nimhonge bandari yangu nirudi kwetu Dubai na makobazi yangu tu. Katoto kana sauti tamu, sio...
16 Reactions
31 Replies
634 Views
Mwanaume mwenye maono anapaswa kuelewa kwamba upendo ni sehemu ya maisha, si maisha yote. Makosa ambayo wanaume wengi wema na wanyenyekevu hufanya ni kuweka nguvu zao zote kwenye uhusiano huku...
9 Reactions
9 Replies
229 Views
Maendeleo yameua swaga nakwambia. Watu siku hizi wanajidaiii eti wana swaga, aa wapi! swaga zilikuwa zamani bwana. Enzi hizo za redio moja, mtu ukitoka kijijini na kuweza kuja kukaa mjini hata...
2 Reactions
7 Replies
2K Views
Ukifika nyumbani toka kazini anakukumbatia anakubusu na kukuambia pole. Wakati wa tendo anakukumbatia kwa nguvu anakushika mgongo na kichwa, anakubusu na deep kiss, mbona nakuapia hautachepuka...
8 Reactions
42 Replies
644 Views
Japo mabinti wa kichaga warembo ila urembo wa wanyaturu umezidi wachagga mno.
2 Reactions
36 Replies
533 Views
Jiulize Kwani biblia haikuona mwanaume??? Wanajua vyanzo vya matatizo kwenye ndoa n wanawake Na ndio maana wanaume tukaongezewa tuishi nao kwa akili Sio miguu wala mikono  Nawakilisha
2 Reactions
11 Replies
163 Views
Back
Top Bottom