Baadhi ya vigezo vya kuzingatia unapochagua mchumba

Baadhi ya vigezo vya kuzingatia unapochagua mchumba

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
2,937
Reaction score
5,532
1. Chagua mtu ambaye anakuheshimu wewe na watu wazima (wakubwa)
2. Chagua mtu unayemwamini
3.Chagua mtu ambaye unaweza kuongea naye,kujadiliana, na kuhojiana kwa uwazi bila kugombana
3.Chagua mtu mwenye umri kalibiana na wa kwako.
4. Chagua mtu mwenye afya nzuri.
5.Chagua mtu anaependelea vile unavyopendelea.
6..Chagua mtu ambaye ataelewa matatizo yako na yake tayari kukusaidia kuyatatua.
NB: Hakunaga kigezo cha ufundi wa kitanda kwenye kuchagua mke/ mme
 
1. Chagua mtu ambaye anakuheshimu wewe na watu wazima (wakubwa)
2. Chagua mtu unayemwamini
3.Chagua mtu ambaye unaweza kuongea naye,kujadiliana, na kuhojiana kwa uwazi bila kugombana
3.Chagua mtu mwenye umri kalibiana na wa kwako.
4. Chagua mtu mwenye afya nzuri.
5.Chagua mtu anaependelea vile unavyopendelea.
6..Chagua mtu ambaye ataelewa matatizo yako na yake tayari kukusaidia kuyatatua.
NB: Hakunaga kigezo cha ufundi wa kitanda kwenye kuchagua mke/ mme
Stop this kwanza, focus on 29.10
 
Angalia chimbuko lake,familia anayotokea ni ya watu wa aina gani? wenye tabia zipi?

Hili ni jambo la muhimu sana na litakupa mwangaza kua huyo mchumba wako ni mtu wa aina gani,
Kumbuka kwenye uchumba ni ngumu kujua rangi halisi ya mtu ila ukiijua roots anayotokea itakupa mwangaza,

Hata siku mkikorofishana,kesi au upatanishi utaenda kwenye familia yake,ndio maana nasema ni muhimu zaidi kuijua familia anayotokea kuliko kumuangalia yeye kama yeye,

Vijana wengi hua mnakosea hapa,unakutana na Mwanamke KFC tayari unaoa,kumbe anatokea kwenye familia yenye maadili ya hovyo.
 
1. Chagua mtu ambaye anakuheshimu wewe na watu wazima (wakubwa)
2. Chagua mtu unayemwamini
3.Chagua mtu ambaye unaweza kuongea naye,kujadiliana, na kuhojiana kwa uwazi bila kugombana
3.Chagua mtu mwenye umri kalibiana na wa kwako.
4. Chagua mtu mwenye afya nzuri.
5.Chagua mtu anaependelea vile unavyopendelea.
6..Chagua mtu ambaye ataelewa matatizo yako na yake tayari kukusaidia kuyatatua.
NB: Hakunaga kigezo cha ufundi wa kitanda kwenye kuchagua mke/ mme
Mbona sioni usichague singo maza, au mmeingiwa huruma this time round😎
 
7. AWE BIKRA.

Na hili ndo la muhimu kama siyo bikra usioe
📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌

20251020_151456.png
 
Back
Top Bottom