Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Jamani wenye kujua kiswahili vyema embu nisaidien nini zinaa nini uzinzi.... Thx general ni dhambi
0 Reactions
6 Replies
14K Views
Ivanov na Maria mbele ya daraja walilotaka kujiua Thursday, May 13, 2010 8:32 PM Walienda kwenye daraja kwa nia ya...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Jamani juzi nilituma hela kwa mfumo wa simu, sasa katika kutuma kuna fomu nikajaza namba yangu na ninayemtumia. Kuna demu alikuwepo hapo aka-note ile namba, baada ya kutoka akanipigia kulikuwa na...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
FROTTEURISM Nakala iliyopita tuliangalia maradhi yaitwayo Sexual sadism yaani mtu wa jinsia moja anapoona raha kuona mtu wa jinsia nyingine akidhalilika au kudhalilishwa kijinsia...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Wakuu haya maneno ni yakweli au ni misemo tu?Kama ni ya kweli basi sredi ya jana ya Da Sophy inaweza toshelezwa na maneno haya. While you SCREAM at your woman, there's a man wishing he could...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Yaani siku zote ukishangaa ya Musa utayaona ya Firauni jumapili nilikuwa naenda kanisani ghafla nikakumbuka nimesahau Tenzi na biblia nikajishauri bora nirudi hata nikichelewa nitaingia ibada ya...
0 Reactions
42 Replies
45K Views
http://www.youtube.com/user/badgirlreporter#p/a/u/0/X6saCQLaxhc
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Habari zenu wana HY! mimi kwa mara ya kwanza naomba msaada wa mawazo yenu, mnisaidie kwa tatizo kubwa nililonalo! Mie ni msichana wa umri wa 28 na nimebahatika kupata mume ninaempenda sana...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
Contrary to much contemporary thought and teaching, marriage is not a human expedience. It wasn’t devised by man, somewhere along the way in the course of human history, as a convenient way of...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ningeomba mnishauri ndugu zangu nafasi ya hawa watu kama mtu anataka kuoa au kuolewa. SHANGAZI, BABA MDOGO/MKUBWA PAMOJA NA WATOTO WAO. Kwa kifupi Baba ameshatangulia mbele ya haki na kwa mila...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Mimi sijaoa bado lakini jambo hili linanitatiza sana sijui nyie waungwana mnalionaje. Ni hivi kuna rafiki zangu waliooa wanasema kuwa eti ili mwanaume utulie kwenye ndoa yako ni lazima kabla...
0 Reactions
29 Replies
4K Views
LONGEST MARRIED COUPLE (85 YEARS!) GIVES RELATIONSHIP ADVICE Meet Herbert and Zelmyra Fisher of North Carolina. They have been married 85 years (86 in May) and hold the Guinness World Record for...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
What will you do when this situation happens to you....???. Twins from Diffrent fathers The Encyclopedia Britannica notes that twins are defined as, "… two young who are simultaneously...
0 Reactions
0 Replies
13K Views
Mada:KATI YA MWANAUMUE NA MWANAMKE NI YUPI ANAWEZA KUKAA KWA MUDA MREFU BILA KUFANYA MAPENZI? Naomba kuwasilisha
0 Reactions
18 Replies
4K Views
mmmh kama dunia naweza sema ishakufwaaaaaaaaaa ati kuna dadda=ngu mmoja kadai tangu shemeji yetu aende kwake nsalimia baada ya kufiwa na mme wake jamani amuingiza majaribu...leo hii kaamua...
0 Reactions
24 Replies
4K Views
Wanawake wa Kiganda wanataka itungwe sheria kuwazuia wanaume kufanaya mapenzi mchana ili kupata haki yao ya ndoa. Sababu kubwa wakidai waume zao hawawapi hiyo kitu warudipo toka kazini kwa...
0 Reactions
14 Replies
5K Views
Jamani mamboz! Nauliza jamani: Hivi mtu na mpenzi wako mko kwenye maji, mfano swimming pool. Je kuna madhara yoyote mkamegana ndani ya maji. Hapa najaribu kuangalia upande wa mwanamke hasahasa...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
mmmhh waweza kuhisi ni utani ila hii ndio hali halisi dk kadhaa zilizopita nimeona matangazo ya BANGO ...MAMA AITWAE VALERIAN KABUJE anatangaza kupotelewa na mumewe alietoweka nyumbani kwao mwaka...
0 Reactions
20 Replies
4K Views
Last night I wept. I wept because the process by which I have become a woman was painful. I wept because I was no longer a child with a child's blind faith. I wept because my eyes were opened to...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Watanzania wenzangu nimepewa swali hili na kakangu ambae tangu akiwa tanzania alikuwa mwoga wa vitko vya mabinti wa kibongo akaniuliza bongo kuna mademu wa kuoa??? Kama wapo naombeni mni PM...
0 Reactions
39 Replies
6K Views
Back
Top Bottom