Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Jamani huyu dada kanivutia sana hata kama hatanipa tamu basi hata story tu nakuzimia sana tafadhali nakupataje? Natamani ungekuwa wangu wa kila siku
0 Reactions
92 Replies
7K Views
According to the survey, over half of all financial cheaters admitted hiding cash (58%) or minor purchases (54%). NEFE’s Beck says this is particularly concerning, as small lies often compound...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Ndugu zangu niwewaza sijapata jibu,kwa kifupi mimi ni mwanaume kijana niliyehitimu masomo chuo kikuu miaka miwili iliyopita,nina mchumba naye anasoma chuo kikuu binafsi hapa hapa tz,nilimfaham...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
. MIMI SICHANGII MWENZANGU???
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Tukio la hivi punde la jamaa yangu wa karibu kuvamiwa na majambazi na mkewe kubakwa limezua majonzi makubwa ndani ya familia hiyo. Mwezi kama mmoja uliopita rafiki yangu alivamiwa na majambazi...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Normally marriage comes out of love... but through experience, durability of the most marriages is a matter of decision and no longer love... Now, if marriage came out of a true love, does true...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
sifa. 1. Awe DADA mlokole . 2. Awe mzima wa roho na mwili. 3. Asiwe amewahi kuonjesha kwa makusudi. 4. Awe na elimu yoyote. 5. Asiwe mzee sana ( age 18-30). Deadline 20 january 2012...
0 Reactions
58 Replies
8K Views
I hope mnaendelea vizuri wana JF Mwenzenu nafikiria niondokaje leo hapa ofisini..jana jioni wakati natoka bosi wangu aliniomba lifti na alipoingia akaniambia leo lazima nikamuoneshe nyumbani...
0 Reactions
54 Replies
5K Views
Nina rafiki yangu ameniomba ushauri afanyeje juu ya hili.Ana mpenzi wake ambaye amemvisha pete ya uchumba ila anasema kuwa msichana amebadilika kupita kiasi na tabia nyingine za ajabu2 ambazo...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Najua uko bize siku hizi. Sometimes hujatandika kitanda, natafuta mashuka mwenyewe, natandika. Sometimes hujaniwekea maji bafuni, nachemsha mwenyewe napeleka. najua uko bize ndo maana nakusaidia...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
. HAYA MECHI IMEISHA?? MSIRUDIE TENA.
0 Reactions
67 Replies
7K Views
I wish every day was a weekend...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Naomba tembe mtetea nifunge naye ndoa wikiendi hii. Nataka kuwika juu ya paa. Hii ndiyo picha yangu ('handsome cock').
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Although that special someone was supposed to…When you are together with that special someone, you pretend to ignore that person. But when that special someone is not around, you might look...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
wapendwa wa Jf hongereni kwa mapumziko ya sikukuu ya mapinduzi, ila nina jambo naomba nilifikishe kwnu ili nipate ufafanuzi. kwanini mkiwa mnafanya mapendo (sex)mademu wanasikia kiu ya maji??? na...
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Kuna binti alikuwa na boyfriend wake lakini hawakufikia kuoana na waliachana bila sababu Jamaa akaoa msichana mwingine akaoa, wakaishi miaka karibuni 8 Wakajaaliwa watoto 3 wakati anatarajia...
0 Reactions
246 Replies
15K Views
Ah bwana mi hata sijui tena! Anajibu jamaa mmoja baada ya kuulizwa na mwenza. Jamaa anasimulia alivyokuwa sensitive miaka hiyo. Anasema akiwa na 15yrs akiona ile nguo ya ndani ya ke anamaliza...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Wakuu nimekuwa nikisikia dada zangu wakifanyiwa kitchen party pale tu wanapokaribia kuolewa hata kwa yule aliyekwisha zaa anapofika hatua ya kubariki ndoa yake anafanyiwa kitchen party.Sasa swali...
0 Reactions
70 Replies
15K Views
Naomba michango yenu wandugu maana hali ni mbaya! :clock:
0 Reactions
130 Replies
12K Views
Back
Top Bottom