Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

I am like I said doing something abominable and I know. But I cant help myself. I am an existing member of (...) but I cant post this using my ID for fear of the stigma cos some of friends in...
0 Reactions
31 Replies
2K Views
Facebook is an addiction for many. By Darius Mugisha (email the author) Your Email Message Send Cancel Posted Monday, January 24 2011 at 00:00 My friend Dedan recently realised that his...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
wanajamvi,mi nimeoa.mke wangu kapata mimba ina mwezi mmoja.sasa naogopa kwamba nikifanya naye tendo tutamdhuru au kumuua mtoto wetu.mke wangu anasema hamna madhara ila mimi nimekataa kwani naona...
0 Reactions
31 Replies
5K Views
Ukiota unafanya mapenzi na mama au baba yako mzazi maana yake unatakiwa uharakishe mipamgo yako ya biashara. Mwanamme akiota anafanya mapenzi na mwanamme mwenzie ni ishara ya kupoteza heshima...
1 Reactions
34 Replies
20K Views
Nimepokea salamu kutoka kwa mchungaji Masanilo kwa kupitia ujumbe mfupi anawasalimu sana, anasema yeye anaendelea fresh na kifungo alicho pewa, kifungo kikiisha Inshallah tutawakuwa nae tena. Ila...
0 Reactions
60 Replies
5K Views
HALELUYA!!!HALELUYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! BWANA ASIFIWE WATU WA MUNGU LEO HII ASBH NINAO UJUMBE MWEMA MAISHAN MWAKO NAO NI LINDA SANA KINYWA CHAKO NdUGU MPENDWA...
0 Reactions
13 Replies
3K Views
http://zimika.site90.com/83
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Kiukweli sikufahamu ila kutokana na majambozii ya jf yananifanya nitamani kukufahamu haswaa.Sifa zako za vyupa zinaniiiii furahisha. Napenda kukualika katika sherehe ya graduation ya binti wa...
0 Reactions
103 Replies
7K Views
Habari zenu wapendwa katika jina la bwana? Nawapenda nyote, ila sijui kama nina wivu na nyie ama la! Nimekuwa nikijiuliza mara kadhaa na kutambua kuwa kuna sababu nyingi zinazoweza kumpelekea...
0 Reactions
167 Replies
12K Views
Ni kama ifuatavyo:- Kuoga D+, wivu B+, uvumilivu E, uchokozi C+, kuzurura A, kulala uchi A, kuchukua bibi za watu A, siasa A, kupewa maji A, kutumia kondom E, kwenda kanisa E...
0 Reactions
111 Replies
8K Views
wakuu kama siku tatu hivi zimepita kuna mwanamke ambaye nilikuwa nawasiliana naye.Najuzi usiku akanialikwa kwake nikaenda usiku na tukapiga stori na nikalala kwake hadi asubuhi,kama mida ya yaa 12...
0 Reactions
313 Replies
19K Views
Kwa jinsi ndoa za sasa vijana wetu wanavyoziendesha kwa kweli nimeanza kuogopa sijui kama watoto wetu kutakuwa na ndoa..nadhan kuna umuhimu mkubwa wa wachungaji kuwaeleza vijana umuhimu wandoa na...
0 Reactions
31 Replies
3K Views
wakisha onja tuu, kizunguzungu kinaanza. WENGINE NDOO HUJISAHAU KABISA HADI KUJIKOJOLEA.
0 Reactions
38 Replies
7K Views
Kuna siku nilitokea kuwasiliana na mdada fulani(jina kapuni),ingawa hatujawahi kuonana uso kwa uso. Huyo dada kuna siku nilim-sms kwa meseji kama salamu, ikafika mahali, nilimuuliza amekula...
0 Reactions
74 Replies
6K Views
Tusipowaachanisha watauana. Kati yao mgomvi nani?
0 Reactions
22 Replies
2K Views
Every person was a child once,how you were raised,what you saw in the family might have affected you in one way or another,.Your relationship with your friends,co-workers,husband etc can be...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Wakuu: habari ya wked? Kuna hili linanisumbua. Inaonyesha ndoa nyingi zinaingiliwa (kunakuwa na cheating) na ma house boy/shamba boy, house girl, marafiki, majirani, wauza urembo, mapedejee na...
0 Reactions
207 Replies
13K Views
Huwa najiuliza lakini sipati jibu, Hebu Wadau nisaidieni. Kwanini tunalipa mahari tunapotaka kuoa????? Je wewe kabila lako wanatoza shilingi ngapi kama mahari kwa mwanamke BK na kwa mwanamke ambae...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Yamenikuta mwenzenu.....nina mchumba taratibu zote tayari bado kuanza vikao tufunge pingu za maisha august.. hapa nilipo nina ujauzito wa miezi nane yani na expect march mwanzoni nijifungue ndo...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Jamaa mmoja mkazi wa Arusha jana amemuua kondakta wa daladala kwa kushilikiana na mke wake. Jamaa huyo alikubaliana na kondakta nauli sh.750 lakini alipo fika kituo anacho shuka akatoa sh.200...
0 Reactions
47 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…