Hivi ni kweli mtu wako wa kwanza uliyeanza nae mahusiano ya mapenzi huwa hamdumu hadi kufikia ndoa?
Ataanza wa kwanza halafu atakayefatia wa 2,3,4.... Ndiye utakayemuoa/atakayekuoa.
Halafu ni...
Nimeshuka wanajamvi baada ya kukaa manyasini nikichungulia chungulia jamvi. Nimejaribu kujiuliza bila ya kupata jibu, hivi katika karne hii bado kuna mababa wanapiga wake zao!!.
Imenitokea mimi...
1)KANUNI YA NENO LA KUPENDEZA
Usipitishe siku nzima bila kutamka neno la kupendeza na la kukumbukwa na mwenzio.
2)KANUNI YA NENO "NIMEFURAHI KUKUONA"
Usikutane na mwenzio bila kumkaribisha...
Bandugu nawasalimu.. Nina miaka 30 sasa, sijaoa kwa kuwa bado antena ya maisha haijakaa sawa, nakamata chenga.!
Kuna tatizo linanisumbua sana, yaani haupiti usiku bila "kujikamua". Ninapopanda...
What Goes Around Comes Around
One day a man saw an old lady, stranded on the side of the road, but even
in the dim light of day, he could see she needed help. So he pulled up
in front of her...
Watani habari gani, nawasalimu jamani,
Kumi na moja i ndani, nakuja na hizi ghani,
Limenijia kichwani, wazo hili si utani,
Ndege akilia sana, karibu kutunguliwa!
Akijelengesha tungua...
My dear Brothers and Sisters
Greetings from the very bottom of my heart....
Nimekuwa nikiwaza kwa nini kina kaka huwa wanatuaccuse kina dada kuwa tunatumia 'Vitendea kazi" vyetu kuwanyanyasa...
I am like I said doing something abominable and I know. But I cant help myself. I am an existing member of (...) but I cant post this using my ID for fear of the stigma cos some of friends in...
Facebook is an addiction for many.
By Darius Mugisha (email the author)
Your Email Message Send Cancel
Posted Monday, January 24 2011 at 00:00
My friend Dedan recently realised that his...
wanajamvi,mi nimeoa.mke wangu kapata mimba ina mwezi mmoja.sasa naogopa kwamba nikifanya naye tendo tutamdhuru au kumuua mtoto wetu.mke wangu anasema hamna madhara ila mimi nimekataa kwani naona...
Ukiota unafanya mapenzi na mama au baba yako mzazi maana yake unatakiwa uharakishe mipamgo yako ya biashara.
Mwanamme akiota anafanya mapenzi na mwanamme mwenzie ni ishara ya kupoteza heshima...
Nimepokea salamu kutoka kwa mchungaji Masanilo kwa kupitia ujumbe mfupi anawasalimu sana, anasema yeye anaendelea fresh na kifungo alicho pewa, kifungo kikiisha Inshallah tutawakuwa nae tena. Ila...
HALELUYA!!!HALELUYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
BWANA ASIFIWE WATU WA MUNGU LEO HII ASBH NINAO UJUMBE MWEMA MAISHAN MWAKO
NAO NI
LINDA SANA KINYWA CHAKO
NdUGU MPENDWA...
Kiukweli sikufahamu ila kutokana na majambozii ya jf yananifanya nitamani kukufahamu haswaa.Sifa zako za vyupa zinaniiiii furahisha.
Napenda kukualika katika sherehe ya graduation ya binti wa...
Habari zenu wapendwa katika jina la bwana?
Nawapenda nyote, ila sijui kama nina wivu na nyie ama la!
Nimekuwa nikijiuliza mara kadhaa na kutambua kuwa kuna sababu nyingi zinazoweza kumpelekea...
Ni kama ifuatavyo:-
Kuoga D+,
wivu B+,
uvumilivu E,
uchokozi C+,
kuzurura A,
kulala uchi A,
kuchukua bibi za watu A,
siasa A,
kupewa maji A,
kutumia kondom E,
kwenda kanisa E...
wakuu kama siku tatu hivi zimepita kuna mwanamke ambaye nilikuwa nawasiliana naye.Najuzi usiku akanialikwa kwake nikaenda usiku na tukapiga stori na nikalala kwake hadi asubuhi,kama mida ya yaa 12...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.