Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nimesoma mahali fulani mwanamume anatafuta ushauri baada ya kugundua kuwa mke wake amemsaliti, lakini linaweza kumfika mwanamke pia, iwe kwenye ndoa au katika mahusiano tu. Mkasa ulikuwa hivi...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Hivi ni kwa sababu gani wanawake wengi wanakuwa na matumbo makubwa(vitambi)?takribani 70% ya wanawake wapo hivyo.
0 Reactions
44 Replies
4K Views
Ndugu zanguni nimeona Babu akiwa anaponya magonjwa makubwa ya ukimwi kisugar na moyo figo na mengineyo..binafsi nimeonyeshwa kuanzishwa loliondo ya makapera kuwaponya roho zao na waleo...
0 Reactions
41 Replies
8K Views
Jamani wanaJF eti mwenzenu nifanyeje..?? Mara kwa mara huwa naota kwamba nafanya mapenzi na dada m1 ambaye kashafariki tangu mwaka 2005 na anadai kwamba ananipenda sana tena sana na anataka...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Habari za w/end wanaJF wote. Kuna tangazo kwenye tv jamaa na mkewe wapo kwenye taxi wamebeba godoro la comfy. Jamaa mwingine na mkewe wanalisifia eti mtoto wao wa kwanza wamempatia kwenye hilo...
0 Reactions
13 Replies
6K Views
Jamani naomba kutoa kisa hiki.Inaweza kua either uliwahi kuickia au kukutana nacho. Ni kati ya wapenzi waliopenda sana kiac cha kila sehemu walikwenda wote walishrikiana kwa kila jambo mpaka...
0 Reactions
38 Replies
4K Views
Karibu mara zote watu wamekuwa wakichukua magari second hands na kuyafanya vifaa vyao vya maisha hadi kifo....! Magari mengine yanakuwa yakiibiwa kwa muda bila mwenyewe kushtukia kama gari lake...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Ndugu zangu, kwa experience niliyonayo nimegundua kuwa ndoa inayohusisha mwanamke ambaye ni nurse inakuwa mateso. Kama mjuavyo hawa manurse wanakuwa na 'night' na nimegundua kupitia hzo night hawa...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
A lady in a faded gingham dress and her husband, dressed in a homespun threadbare suit, stepped off the train in Boston, and walked timidly without an appointment into the outer office of the...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Throughout the history of mankind, we as a world culture have made love out to be mysterious, complex, difficult, and undefinable. It's the subject of endless poems and literary works. There is an...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
SHY-RESE BHANJI NUKUU Naomba kuuliza nimewakosea nini mpaka mnanisema sana? Jamii forum ndio mko mstari wa mbele kunuharibia kila siku!!! Nimewakosea nn?!!, Wote mnaoniharibia sifa yangu...
0 Reactions
28 Replies
4K Views
inapofika usiku nawaza kesho kufika, siuzuniki kimapenzi naangika kwa kutafuta, napouliza inakuwaje wengine wanapendwa, sipati jibu zaidi ya watu kucheka, mh ilianzia pale nilipofika kwenye...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Mimi ni kijana mkatoliki mwenye miaka 24 nina soma chuo mwaka wa tatu,mpenzi wangu ni muislamu anaelimu ya kidato cha nne kwa sasa anaishi na wazazi wake, mausiano yetu ni takribani miaka 2, ktk...
0 Reactions
67 Replies
9K Views
Value and appreciate the good times that you've known and the good things that you have. But don't worry about holding on to them so much that you miss the opportunity to fully live. Keep the...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
najua wk end hii wapo walio umizwa na wapenzi wao kwahiyo wamevunjika moyo... mie nakupa hiii .......mwaaaaaaaaaaaaaaaa kwa wale walio fiwa na wapendwa wao wamekosa mfariji, Mungu awe mfariji...
0 Reactions
37 Replies
4K Views
Habari wana JF, naomba mchango wa mawazo yenu. Kuna kaka ameoa na familia ya watoto 2, mke wake ni mfanyakaz pia anasoma evening classes. Tatizo huyo bibie hapatikani home kuanzia monday to...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Nimefanya kautafiti kadogo na kugundua ukitaka 'kumlamba' binti mrembo aliyeshika dini basi mwambie ''lengo langu si kukuchezea na mungu akipenda tuta....halafu hapa unaanzisha kikohozi cha ghafla...
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Everyone is bound to cheat on their spouse one time or another. Chance comes to all. Opportunities abound for all to seize. Admittedly, cheating is sweet (stolen bread is sweet). While some will...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
wadau naomba mnisaidie kwenye hili.. Nimejaribu kuchunguza na nimegundua kitu katika kizazi hiki cha sasa cha watoto wa kike, ukweli ni kwamba watoto wengi wa kike wanaozaliwa miaka hii hasa...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Kuna bima mpya imeanzishwa, inaitwa Bima ya Talaka au kwa kimombo "Divorce Insurance". Hii bima inasaidia kupunguza gharama mbalimbali zinazotaokana na talaka, kama vile gharama za kuajiri...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…