Hongera mzee wa rula kwa kupata babygirl!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mzee wa rula kwa kupata babygirl!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WiseLady, Mar 14, 2011.

  1. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mwana familia mwenzetu wa JF mzee wa rula na familia yako!

    Natambua kuwa Mungu amewajalia mtoto wa kike jana jumapili saa 6.30 mchana hapo Selian (LMC) Arusha.

    Tunawaombea mama na mtoto afya njema,,zaidi tunamuombea mtoto akue ktk maadili mema.Hongera sana!

    WL
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hongera sana mzee wa rula.......!

    wiselady hongera yako nitakupa lini?:smash:
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu weye pamoja na familia yako....
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hongera sn kiongozi wetu MZEE wa RULA...Mkuu, pia pole kwa mihangaiko ya suala hili. Tuko pamoja kama samaki na maji.!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mungu mkubwa tunashukuru kwa hilo
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    congratlation mzee wa rula for ur baby girl may Allah look her after everry second of her life inshalah.. images.jpg
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mzee wa Rula.

    Mungu awape afya njema Mama na Mtoto
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,531
    Trophy Points: 280

    Aisee, hawa watoto wa kike nani atawaoa? Mbona wanaongezeka kwa kasi namna hii?

    Hongera Mzee wa Rula kwa matumizi mazuri ya viungo vyako na vya mama watoto wako vilivyotuletea mwanamwali bikira.

    BTW: Wiselady...kwanini unawaombea afya njema Mama na Mtoto peke yao? Baba unamnyanyapaa?
    Hebu tuhabarishe afya ya baba inaendeleaje bana....acha masihara!!!!!!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,357
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mzee wa Rula...Muda si mrefu nitaleta posa Mungu akijaalia....
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    vipi mambo yanakwendaje na afya pia maana toka ulipoaga kipindi kile hatukuweza kujua ulifanikiwa!pole sana
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,357
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mpwa inakuwaje lakini?

    Hapo kwa WL hapo kuna kaushahidi kama inawezekana?
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpe jina lng awe kama mie
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera Sana Mzee wa Rula, Mungu Mkubwa!! Nawatakia familia yote afya njema na Furaha tele...!!
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hivi ni suzy au susy majina haya hua yananichanganya sana
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Andaa zawadi mwezi wa tisa shap,,,,,,,
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hongera Baba!!!! ni wa ngapi?
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mzee wa rula anasema kwamba anaruhusu watu kumtumia muda wa maongezi tu... pamperz alishaziandaa mapema!
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Honera saana mkuu!
     
Loading...