Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Huyu kijana amegeuka kuwa hatari hapa mtaani ninapoishi. Mpaka sasa kuna ndoa kama saba hivi ambazo inaonekana jahazi linaelekea kuzama kutokana na ushushushu wa huyu kijana anayedai eti...
3 Reactions
35 Replies
3K Views
Wakuu mabibi na Mabwana Happy valentine's day to you all, kwa niama ya my BIIIG family, sweetie AshaDii, ma hommies, wapwaz, mabinamu, friends in need na wote wenye mapenzi mema. Kitu kimoja...
26 Reactions
162 Replies
18K Views
mm jamani ndugu yenu natafuta rafiki wa kike hapa dar nimeahamia hapa kikaz niko poa cna makuu yeyeto aliyetayari tuwacliane tu kwenye inbox ...
1 Reactions
34 Replies
4K Views
hi m a Kamasutra teacher in Nirvaana school of sexual art. i m instructor of kamasutra an art of love making plz. Ask any question and i eill aanswer it. We are in kenya but want to open school...
0 Reactions
9 Replies
3K Views
Toka utotoni nimelelewa kwe familia ya watoto sita nikiwa wamwisho kwe madada watano ...mda wote nimezoea kupikiwa toka utotoni hadi namaliza chuo mwaka jana na kupata kazi..juzi nimerudi...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Mwezi uliopita nilikutana na rafiki yangu wa kike wa facebook livena tukapata nae chakula cha mchana. Katika maongezi na kufahamiana zaidi nimetambua kwamba rafiki yangu ni mwananfuziwa chuo...
1 Reactions
62 Replies
5K Views
Habari wana Jf, Juzi kwa rafiki yangu kulikuwa na sherehe ya kuvishwa pete ya uchumba mdogo wake,watu tulikuwa wengi tu sebuleni, Ghafla ktk hali isiyotarajiwa aliibuka mtoto wa mdogo wake akiwa...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Hii story ni kutoka kwa jamaa yangu ameniomba ushauri: ilikuwa juzi,mkewe alikwenda kwako kutembelea(kwao na mkewe ni mjini pia) Aidha baba mkwewe ni dreva tax. sasa jamaa yangu akaenda hotel...
0 Reactions
35 Replies
4K Views
Natafuta mpenz ambae anajijua n mkal in phisical appearance na mwenye figa nzur na awe anajijua ana ngoma,Asiwe mpenda ela coz mapenz ya kwel cio mpaka mkwanja,miaka 18,-22check me on...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Nchi za wenzetu wanaume.hua wanaenda strip club kuangalia wanawake wakicheza taratibu na kwa madaha huku waki'undress. . .sina uhakika na huku kwetu. Nwy ni dhahiri kwamba wanaume hua wanapenda...
3 Reactions
159 Replies
11K Views
Mimi ni mvulana ambaye ndo kwanza naanza maisha tatizo la ajira nahisi limenifanya nijishughulishe na vibiashara vyangu vidogovidogo ambavyo vina nipa kula na mahitaji mengine.Katika maisha yangu...
2 Reactions
95 Replies
9K Views
Wadau naomba tutete kinaga ubaga,kuna jamaa yangu kanipa no ya binti mmoja na binti nimeisha ongea nae several time ila yet sijamwambia linalo nisibu kwake,na leo kaniomba tukutane na hatujawahi...
0 Reactions
22 Replies
2K Views
wajameni nilikuwa na uhusiano wakimapenzi na mke wa jirani.kila mara huniambia ananipenda sana kuliko mumewe wa ndoa, siku moja nilimwambia kama kweli ananipenda aende akadai talaka ili tuwe...
0 Reactions
35 Replies
4K Views
Salaams kwenu, Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30 muislam, nafanya kazi kwa kuajiriwa kipato changu kinaniwezesha kumudu mahitaji yangu kwa ujumla. Namtafuta mchumba mchamungu, anaejihemu...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Jaman,mshkaji wangu amepewa huo mtihan na swthart wake.kiukwel msela,hajatulia kivile,na ninahc gal wake atakua kamshtukia,asa ananiomba ushauri amkubalie wakapime au vp maana ye pia anampenda ila...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
mpenzi wako anakupigia simu au kukutumia ujumbe mara nying ila kila mkikutana anataka ngono 2 na si mambo mengine na hakisha kamilisha anakuaga na kuendeleza mawasiliano ya simu 2!je m2 km huyu...
0 Reactions
36 Replies
3K Views
Jamani niwahini nisipotee na kufa kwa presha Nina mpennzi wangu wote tuko chuo kikuu lakini course tofauti lakini tunalingana Umri. Tumeishi kwa pamoja kwa miaka 4 kwa mapenzi ya dhati zaidi ya...
0 Reactions
26 Replies
2K Views
Ninahitaji ushauri wenu wa haraka wadau wa jukwaa hili ,nina msichana ambaye nilianzanae mahusiano kama wapenzi mwenzi mmoja ivi uliopita ,ananipenda nami pia nimempenda ,lakini katika muda huo...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Mimi kuna matangazo nayapenda sana. Lipo la hili mtoto anaendesha ringi lake, linakanyangwa na gari, kisha anajaribu kulinyoosha kwa kajiwe, mama anamwona, anamnunulia baiskeli! Mimi...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Nasikia wababa wakisema aaaa huyo hamuna kitu hana mtindo wowote akilala kama mzigo. Na mwingine utasikia akisifia kua huyo mama au dada achana nae, akikupa kichuma boga hutoki au akikaa mkao wa...
1 Reactions
36 Replies
10K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…