Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari zenu wana Jf, Inaanza hivi- kuna mdada aliniomba urafiki facebook nami nikamkubalia kumbe ananijua personally but mie simjui kabisa alinitext punde tu nilipo accept friend request yake ndo...
1 Reactions
74 Replies
8K Views
Wadau heshima zenu, Mwenzenu naishi kwenye nyumba za kota za watumishi wa uma some where hapaa Dar es salaam tukiwa ndo tumehamia tu miaka miwili iliopita tulikaribishwa na jirani mmoja matata...
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Wana jf, Hebu tutoe mtazamo. Kwenye mapenzi asilimia kubwa hua scale haibalance kuna upande unakua umezidi iwe me au ke lakini utakuta yule anaependwa lazima awe na vitimbi na mashauzi ya hapa...
1 Reactions
40 Replies
6K Views
STORY: NITAKUFA NAE MTUNZI: JK Mdharuba +255 718 274 130 +250 726 023 140 mdharuba@gmail.com SEHEMU YA KWANZA ★★★★★★★★★★&#9733...
0 Reactions
32 Replies
11K Views
Eid mubaraka wakuu, Leo kidogo tushauriane yamenifika kwa kweli, Ni hv nina mdg wangu kamaloza form four na kafaulu vizuri tu Dv 1 kapagwa na shule lakini bado hajareport Yameenda wee nimegundua...
1 Reactions
10 Replies
2K Views
Nataka msichana wa kuchat/kuflirt nae age 18-28.
0 Reactions
0 Replies
852 Views
Naitwa Muta nina umri wa miaka 22 natafuta mchumba. Kwa maelezo zaidi ni pm
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Habari za asubuhi JF, Natumai mu wazima na familia zenu hazijambo. Niende straight to the point kuhusu mada yangu. Kiukweli motherhood sometimes inakuwaga mtihani kwangu. Lol. Na kwa hili...
5 Reactions
45 Replies
8K Views
Naona nyie wenzetu mko bussy na kupenzika tu,hivi mna habari hata kuwa kuna watu wamekatwa huko dodoma?
0 Reactions
36 Replies
6K Views
Naishi mwanza, elimu yangu ni kidato cha 6, nina miaka 24, ninafanya vibarua vya muda kupata riziki, sina mpenzi kwa sasa ila nahtaji mpenzi mwenye sifa zifuatazo: 1. Asiwe mchoyo wa penzi 2...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Official Group la Facebook la Mahusiano, mapenzi, urafiki - Love Connect JOIN GROUP NOW https://m.facebook.com/groups/1658332904379183
0 Reactions
26 Replies
4K Views
Mwenzenu hili jambo linanitatiza na kufanya nikate tamaa juu ya haya matamanio yangu.......kwa kweli bila kuficha wala kubebanisha maneno, niwe mkweli tu, nampenda sana mwanamke mwenye...
5 Reactions
41 Replies
8K Views
Habari wanajamvi? Mimi nna mwenzi wangu ambaye tumepanga kutambulishana kwa wazazi mwishoni mwa mwaka huu. Huyu binti ambaye natarajia awe mke wangu tulijuana zaidi ya miaka 6 ivi ila si kama...
0 Reactions
47 Replies
6K Views
متاارثپپ ذلزرتنعغفصص ثکک ذ ذ بستنمپنمک رزژطسس دثممکو دذ بب فغخ نکپپا رلبییییبلاهخجغعفقصس پکک , ث
0 Reactions
4 Replies
854 Views
Mimi nina umri wa miaka30 natafuta mke wa kuoa anaetoka morogoro sehemu yoyote. Awe tayari kuishi katika mazingira yoyote. Ni pm au nitafute kupitia email sethrodney21@yahoo.com
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Natafuta mwanaume mwenye umri wa miaka 38 na kuendelea
0 Reactions
20 Replies
4K Views
Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30, natafuta mke wa kuoa, mwenye mapenzi ya kweli, mwenye umri 20-30. Atayekua tayari ani Pm kwa mawasiliano zaidi Asanteni
1 Reactions
9 Replies
2K Views
Matatizo wanayopata nimakubwa mno mimi kuna dada tulikua tunasoma nae siku hizi anajiuza na toka aanze kujiuza saizi ana miaka kumi. Siku moja nikamuuliza nafahamu hii kazi yako umeanza muda mrefu...
0 Reactions
9 Replies
7K Views
Huwa nakaa na kujiuliza hivi mahakama ya mapenzi ingekuwepo ingekuaje? Je, kesi zake zinge outweigh zile za the Hague..maana kila leo utasikia huyu kafanywa hivi na mapenzi na yule kafanywa vile...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Naomba kupokelewa jf jaman, hasa jukwaa hili
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…