Natafuta mwanaume


Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
43
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 43 45
Natafuta mwanaume mwenye umri wa miaka 38 na kuendelea
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,144
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,144 280
Natafuta mwanaume mwenye umri wa miaka 38 na kuendelea
Kwa kazi ipi?
  1. House man?
  2. Shamba man
  3. Gardener?
  4. Mlinzi binafsi?
  5. Mzazi mtarajiwa?
  6. ........................
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Saitama Kein...kidume cha mbegu JF! Miaka 62....retired but not tired....KARIBU bibie
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
42
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 42 0
Natafuta mwanaume mwenye umri wa miaka 38 na kuendelea
Hujaeleza wa nini, lakini Kama unataka kumchuna ngozi huyo itakuwa imekomaa sana, labda Under 25!
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,987
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,987 280
utamaduni wa mtanzania ni mwanaume kumtafuta mwanamke syo mwanamke kumtafuta mwanaume au umeshatumika xana
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
Age
29
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0 0
lakini mbona huja fahamika zaidi wewe miaka mingapi ukowapi unaishi vipi uko na watoto wangapi uliolewa au bado kuwa muazi unawezakusikia jambo ukasahau lakini ukifanya huwezi kusahau au ukiona huwezi kusahau maana historia yako unaijua.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,140
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,140 280
Weka picha.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
alabda kampoteza mdume wake mwenye miaka hiyo.
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
Natafuta mwanaume mwenye umri wa miaka 38 na kuendelea
Wanaume bidhaa adimu sana dada angu,una GX 110 wewe?How about tembo card/master card?
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
53
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 53 145
Hilo tangazo mbona halina details za kueleweka..!

Nawe unakuwa utadhani mgeni jamvini jamaaani..! Funguka vizuri bibie nikuunganishe kwa my brother..! Kila la heri..!
 
H

hussein mungi

New Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
H

hussein mungi

New Member
Joined Nov 24, 2012
2 0 0
aya mama njoooooo kwangu nijaa teleeeeeee take it 0654996561
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
972
Likes
41
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
972 41 45
Aisee mbona unatqfuta kwa ubabe hivyo au unataka kumuua nini?
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,709
Likes
381
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,709 381 180
utamaduni wa mtanzania ni mwanaume kumtafuta mwanamke syo mwanamke kumtafuta mwanaume au umeshatumika xana
Kitabu gani kinachoeleza utamaduni wa Mtanzania?
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843