Hivi mapenzi ya hadharani maana yake nini?

Hivi mapenzi ya hadharani maana yake nini?

Kaundime2

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Posts
1,085
Reaction score
461
Unakuta wapenzi wanatembea barabarani sijui kitaa wenyewe wanasema alafu wanashikana shikana ovyo barabarani sijui kutekenyana sijui nini wenyewe wanajua.

Ni kwamba mnataka kutuonyehsea mnapendana sana au kutuonyesha nyie ndo mnajua mapenzi sana au ushamba tu wa kukopi uzungu ushuzi.

Kwani nyie wenyewe hamjui ka mnapendana mpaka mkaonyeshe kwa watu barabarani, mkikaa uko chumbani kwenu amuwezi kutekenyana?
 
Kaundime2

Halafu mbona umevaa hivyo kwenye public?! (Kwenye avatar yako) huo si ushamba huo!!! Kwanini usivae hivyo chumbani kwako na mpenzi wako au mmeo!!!?
Ukiyajibu hayo uje ulalamikie wanaoshikana mikono barabarani
 
Last edited by a moderator:
hapana siyo ushamba. Ila mapenzi ya aina hiyo ni kwa wale ambao hawaishi pamoja. Wanaishi mbali mbali kwa hiyo wakikutana ndiyo michezo yao. Ila kwa wale wanaoishi pamoja au kuonana kila siku wanazoeana na wanakuwa hawana hiyo michezo. Ni kawaida sana.
 
Huyu mtoa uzi ameachika inavyoonekana hana muda mrefu ..so kawivu flan amazing hiv anacho...polee
 
Halafu mbona umevaa hivyo kwenye public?! (Kwenye avatar yako) huo si ushamba huo!!! Kwanini usivae hivyo chumbani kwako na mpenzi wako au mmeo!!!?
Ukiyajibu hayo uje ulalamikie wanaoshikana mikono barabarani

kumbe na yeye yule tu. hiyo avatar inathibitisha
 
mkuu kama unafanya kuonyesha watu huo unakuwa ulimbukeni..ila kuna watu wako hivyo tu..as kwenye jamii kuna watu wa tabia tofautitofauti

Big No hapo kwa red mkuu, ni kuiga tu na kutaka waonekane kwa watu
Tena in most cases unakuta mmoja au wote wanafanya maigizo tu kucheza na akili ya mwenzio

cc atoto na cute b mkuje huku mtwambie kwanini mnafanyaga haya makitu in public
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom