Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakubwa mambo vp.. Embana watu wanasema wanaumesiku hizi tumepungukiwa sana uwezo wa kufanya tendo.. Mimi binafsi sijajua ukweli wa utafiti huo. Nayasema haya kutoka na vitu ninavyokutana navyo...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Habari wana jamvi!!! Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka30 natafuta mchumba. Vigezo na masharti sina.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wanawake wengi wamekuwa wakiweka zaidi hisia zao kwenye mitandao ya kijamii, tofauti na wanaume ambao mara nyingi hukaa nayo tu moyoni mambo yao. Kupitia status za whatsapp unaweza kufahamu...
8 Reactions
43 Replies
14K Views
Duh! poleni dadazetu kwa kupenda kuishi maisha ya Maria Sarapova while nyie chokest tu! wengine waliozaliwa vijijini mmmmmh! ndio usiseme! hata kutaja kwao hawataki na wanajifanya hawapandi...
3 Reactions
65 Replies
7K Views
Katika upekuzi wangu nimeona wanaume na wanawake wenye Macho makubwa huvutia sana katika mahusiano ya kimapenzi. Swali hii inahusiana na hisia gani katika Mapenzi maana wengi huwa ni viwembe na...
0 Reactions
60 Replies
29K Views
Habarini! Naomba mnisaidie kwa hili jambo,nina boyfriend namheshimu nakumpenda sana nae ananipenda sana.Tatizo linaloniumiza kichwa huyu mwenzangu kama wiki mbili / tatu ivi amechange sana...
1 Reactions
100 Replies
13K Views
Habarini za weekend wandugu wapendwaaa? Naomba tupanuane mawazo katika jambo hili. Mara nyingi watu hutendwa katika mahusiano yaweza kuwa mahusiano ya mke...
0 Reactions
11 Replies
4K Views
Kama kuna mwanamke umekuwa ukimfukuzia kwa muda mrefu na amekuwa akikusumbua na unafahamu fika mwanamke huyo anapenda pesa basi zingatia hili. Tarehe nzuri kutongoza ni kuanzia tarehe 13 mpaka...
3 Reactions
37 Replies
11K Views
Naamini mchumba anapatikana popote pale iwe sokoni, kanisani, kwenye social network n.k Mimi ni kijana mtanzania, ni mkristo, nina elimu ya shahada n pia ni muajiriwa... natafuta rafiki wa...
0 Reactions
0 Replies
784 Views
Kuna jamaa mmoja si rafiki ki vile lakini kutokana na shughuli za kazi tunakutana mara kwa mara. Jamaa ana position nzuri tu kwenye shirika moja la umma hapa nchini. Na kutokana na nafasi yake...
1 Reactions
19 Replies
2K Views
​ In a new study, researchers found Women endure more emotional pain when a relationship ends but once recovered, they could be in better shape than their former other halves. According...
3 Reactions
52 Replies
53K Views
Wana JF, ninawasalimu wote. Nina rafiki yangu anayetaka niwe mshenga wake wa kihaya. Mimi umri wangu wa ki-dot com. na nimekulia mjini. ninapungikiwa maneno hasa yale wanayoyatumia siku hiyo ya...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Salaam, Nahisi ili jambo linahitaji ushauri . Kuna binti mmoja ninampenda, Nilianza kufahamiana naye miaka 5 iliyopita wakati tupo chuoni. Alionekana kama future wife kwa jinsi nilivyokuwa...
1 Reactions
25 Replies
3K Views
Kwa wenzengu furaha lakini kwangu nina nini maana kila nikijaribu kutafuta mchumba humu nakosa mpaka najiuliza kwani humu mnaenda kwa kujuana?
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Salaam, Ndugu zangu imebidi nilete kwenu hili swala maana kuna nyakati nakwazika nakujiskia kutotendewa haki. Kuna mdada ofisini ambaye kazi yake ni kuhudumia wafanyakazi k.v. chai, chakula cha...
4 Reactions
70 Replies
9K Views
Habari ndugu wanajukwaa, Poleni na majukumu. Nimshukuru Mungu kwa wakati huu. ninawashukuru pia ndugu mlio changia nakutoa mawazo yenu tofauti tofauti. Niwashukuru wote kwa ujumla zaidi sana...
5 Reactions
34 Replies
6K Views
Hi everybody, I went to mchepuko the other night. She said it's gonna be right there. But when we were at the 6×6 I was disappointed. All I could smell there was her genitals. All I could see...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Kabla ya yote naombeni samahani kwa wanaume wa humu ndani ila kiukweli kuna wanaume wengine hawajielewi mtu kama unampenda i mean mnapendana wote akaona kabisa unakuheshimu,unakujali,unakuthamini...
1 Reactions
56 Replies
5K Views
Wakuu habari za siku nyingi, Nimepitishwa na chama changu kugombea ubunge jimbo fulani hapa Tz, nina imani kubwa nitashinda. Kama mjuavyo mimi ni mdau wa MMU na nina marafiki wengi humu...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…