Kwa wanaume tuu..

Kwa wanaume tuu..

geek jo

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
1,134
Reaction score
1,145
Wakubwa mambo vp.. Embana watu wanasema wanaumesiku hizi tumepungukiwa sana uwezo wa kufanya tendo.. Mimi binafsi sijajua ukweli wa utafiti huo.

Nayasema haya kutoka na vitu ninavyokutana navyo kwenye maisha ya kila siku.. Natumaini hata wewe unapitia hali hii..

Najua utaniuliza ni hali gani..

Ni hivi.. Unakuta umetoka kupiga gemu na mwanamke.. Labda kwenye hiyo gemu ukapiga bao zako mbili au moja na hamu ikakuisha kabisa na wala humtamani tena uliyeshiliki nae.. Lakini muda mchache tu utakapo toka eneo la tukio unaanzakutamani mizigo mingine unayokutana nayo huko nje..

Yaani mdadi unakuanza upya kama vile ujala ile kitu miezi kadhaa hivi wakati dakika kumi tu zilizopita umetoka kumchojoa mtu.

Swali linakuja.. Hali hii unajiweka kwenye kundi gani unanguvu sana au mchovu??
 
Mimi nadhani hili swali lingeelekezwa kwa hao wanaosema wanaume wamepungukiwa na nguvu....!
 
Hata huko mwatamani tu mkipewa ni kamoja kajogoo chali
(nmemuwakilisha mwanaume wangu)
kwaheri
 
Hata huko mwatamani tu mkipewa ni kamoja kajogoo chali
(nmemuwakilisha mwanaume wangu)
kwaheri

Kama mtu anauwezo wa kukamua kimoja kimoja kwa wanawake 7 tofauti tofauti kwa siku moja.. Mimi sidhani kama kuna tatizo hapo. Naweza nikakukamua kimoja na ww ukawa umekojoa mara tatu si inakutosha hiyo dozi?? Na mdadi wangu kwako unakuwa umeishia hapo until further notice
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom