Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nyumbani naishi na mdogo wangu wa kiume ambae ana miaka 15 jana usiku alinichanganya kiasi cha Kuwa na wasiwasi na future yake. Nimerudi kiasi cha saa tano usiku nikakuta wamelala tayari baada...
0 Reactions
63 Replies
10K Views
Habari wana jamvi, nilikuwa kifungoni nimerudi upya Juzi kati nilimpeleka jamaa yangu mmoja nyumbani kwao kabisa alikwenda kuchukua fomu za Ubunge sasa jirani na kwao kuna mganga wa kienyeji...
1 Reactions
39 Replies
6K Views
Habarin wanajf,iko hivi niko na mpenz wangu tuko nae kwa muda wa miez nane sasa,asa juzi kati niliweka picha ya mdogo wake wa kiume profile picture wasap na status niliweka love sign tangu hapo...
0 Reactions
112 Replies
11K Views
Habari zenu wanajamii forum, Leo ngoja niongee na kina dada na tabia zao za ubahili. Yaani utakuta hata mpenzi wako anakuwa mgumu kukusaidia inapotoke shida fulani lakini wao ni wepesi sana...
0 Reactions
164 Replies
14K Views
Mimi ni natafuta mwanamke aliye tayari kuzaa bila ndoa kama upo tuwasiliane vigezo masharti kuzingatiwa.
0 Reactions
5 Replies
2K Views
WHAT A HUSBAND NEEDS FROM A WIFE IS NEVER SEX. By: B.I.C. Abeiku Okai. Sex is an important element in marriage and until there is sexual intercourse between a husband and a wife, the marriage is...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
Mpenzi wangi ambaye tumezaa nae mtoto mmoja nmegundua ananisaliti baada ya kupekua simu yake kukuta sms za zaidi ya mwanaume mmoja. Tena wote ni wafanyakazi wenzie anafanya nao kazi uko kwenye...
0 Reactions
16 Replies
4K Views
Wagwaan JF massive? It's Sunday night and here I am sitting at home in front of the boob tube. A couple hours ago I got home from running a few weekend errands. All week long I had planned to...
1 Reactions
82 Replies
9K Views
[SIZE=3]Habari zenu, Nahitaji msichana mwenye VVU umri miaka 25-30 ili awe mke wangu, mimi pia nina VVU, nipo serious jamani.
0 Reactions
41 Replies
7K Views
Nataraji sna mtakuwa wazima wa afya na hali njema nami nimejitokeza tena kutafuta mwenza wa kike awe muslim.ili inshallah tuanze maisha pamoja kwa uwezo wake manan biidhinlllah taalah inshalaaha...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Habari zenu wana jukwaa na wakubwa shikamoo kwenu, Ni mtu wangu wa karibu sana ni binti mwenye miaka 26 tatizo lake kuu alipima HIV mwaka 2012 akakuta positive lakini kajitunza hadi leo hii CD4...
0 Reactions
40 Replies
7K Views
Je ukipewa condom ukaambiwa nenda kafanye mapenzi na mtu alie athirika na UKIMWI Utaenda? Ninauliza hivi kwa maana wengi huwa tunatumia condom kwa kuwa tu hatuna uhakika na usalama wa mtu unae...
3 Reactions
141 Replies
19K Views
Miaka kadhaa nyuma iliingia fashion ya wanawake kuvaa skin tight kwa ndani, yaani anaanza kufuli, then hiyo skin tight, then ndipo linakuja gauni au suruali, sizungumzii tight maarufu zinazofika...
1 Reactions
70 Replies
21K Views
Nimeshtuka kugundua kuwa Rafiki ya wakaribu amefunga ndoa na dada poa mmoja tuliekua tumezoea kumnunua kwa nyakati tofauti, huyu jamaa alikua workmate wangu na tulishibana sana, tulipenda sana...
0 Reactions
75 Replies
55K Views
Hua sipendi kuvaa chupi au singlend, mke wangu hana shida nishamueleza kua sioni umuhimu wa kuvaa zaidi ya joto na vipele vilevile joto likizidi uzalishaji wa mbegu huathirika shida inakuja...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Ni jina la wimbo wa bongo flava ulioimbwa na Baraka na Ruby ukiusikiliza kwa utuvu utaona ni namna gani mapenzi bila pesa yanakuwa magumu.Kijana analilia penzi kwa mpenzi wake ambaye anatoka na...
0 Reactions
28 Replies
5K Views
Ni ajabu sana kwa miaka hii una weza kua na mpenzi, mchumba au mke ambae wote mnakua wababe. Kitu ambacho zaman ilikua tofauti, tuna fahamu fika kuwa mwanamke ameumbwa kuwa mnyenyekevu nahisi...
0 Reactions
22 Replies
4K Views
Kuna rafiki yangu ambae tulikua tumeshibana sana miaka kadhaa iliyopita lakini bahati mbaya urafiki wetu ulitumbukia nyongo na tumechuniana zaidi ya miaka minne Kwa sababu ambazo sijazielewa hadi...
6 Reactions
89 Replies
21K Views
Wadau, Mimi ni kijana tu bado sijaoa, sipendi mwanamke anae niomba hela na niko radhi kuachana nae napenda mwanamke free na independent asie omba omba nimekua nao na nikiona ana omba tu nampiga...
3 Reactions
103 Replies
9K Views
wanajf na watanzania kwa ujumla nawakumbusha kale ka mchezo wa madada zetu wanaojiuza, wanapaka dawa knye maziwa ukinyonya kidogo tu kwisha habari yako atakusasambua kila kitu hadi chupi wanabeba...
0 Reactions
54 Replies
9K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…