Mpenzi wangu ananisaliti

Mpenzi wangu ananisaliti

sempulinho

Member
Joined
Oct 6, 2013
Posts
54
Reaction score
12
Mpenzi wangi ambaye tumezaa nae mtoto mmoja nmegundua ananisaliti baada ya kupekua simu yake kukuta sms za zaidi ya mwanaume mmoja. Tena wote ni wafanyakazi wenzie anafanya nao kazi uko kwenye vikosi vya usalama. Nimejaribu kumkanya naona anaendelea ukweli ini kua nampenda sana.

Naombeni ushauri nifanye nini ili aache iyo tabia
 
kama unampenda sana kanakwamba huwezi ishi bila yeye vumilia kizuri kula na wenzio kaka!
 
Na wewe msaliti
haipunguzi maumivu ila inarudisha hadhi ya kiume
 
Acha aliwe tu. Lindoni mengi hutokea, wanawake na wake za watu huliwa sana!
 
kazi yake ni usalama...hivyo kupata data za mwanaume mhalifu ni kumvulia chupi ili awe zoba nyang'anyang'a.
ukinibishia jiulize DELILA alichukua muda gani kuujua siri za SAMSON.
Ila wazo likamuijia delila ili arahisishe kazi kwa mwanaume ni kumvulia pichuu kongo....
so hiyo ni sehem ya kazi ya mama.
 
sasa anatembea na wafanyakazi wenzie wote? Unamaanisha ofisi nzima ama? Na sms zinaonyesha beyond reasonable doubt kuwa anatembea nao?

Kuishi na mwenza kama wewe ni mtihani. Hebu fanyia kazi kujiamini kwako kwanza, halafu utafurahia mahusiano yako hadi utashangaa.
 
sasa anatembea na wafanyakazi wenzie wote? Unamaanisha ofisi nzima ama? Na sms zinaonyesha beyond reasonable doubt kuwa anatembea nao?

Kuishi na mwenza kama wewe ni mtihani. Hebu fanyia kazi kujiamini kwako kwanza, halafu utafurahia mahusiano yako hadi utashangaa.

Hv ndug mie sms za mapenz czjui,nmekuta mpaka pcha wapo hotel
 
Sio ofc nzima ndug ila na wafanyakaz wenzie wa vikos tofaut,ndug king'asti ungekua na mwenza kama mie na umetulia ungekua na aman
 
Kuliwa aliwe mie nnachotaka adabu kama uchaf wao wakimaliza wafute sio wanaacha kwenye simu
 
Sio ofc nzima ndug ila na wafanyakaz wenzie wa vikos tofaut,ndug king'asti ungekua na mwenza kama mie na umetulia ungekua na aman
Kwa kuwa ni Mpenzi na sio Mke, unanyo nafasi ya kuchukua maamuzi mepesi ya kuachana naye. Angekuwa Mke ndo ingekubidi kuchukua maamuzi magumu.
 
Kwa kuwa ni Mpenzi na sio Mke, unanyo nafasi ya kuchukua maamuzi mepesi ya kuachana naye. Angekuwa Mke ndo ingekubidi kuchukua maamuzi magumu.

Ni mtu ambaye tumeshazaa mtoto na kwao na kwetu wanafahamiana ila amebadilka sana tang aingie jeshin
 
Tafta kabinti laiiiiiiiini kabichiiiii ukatafune na mifupa yoteeee utafune. Umkomeshe. Thawa???
 
Back
Top Bottom