Ebu niambie nipo sahihi au nakosea

Ebu niambie nipo sahihi au nakosea

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
5,932
Reaction score
3,249
Hua sipendi kuvaa chupi au singlend, mke wangu hana shida nishamueleza kua sioni umuhimu wa kuvaa zaidi ya joto na vipele vilevile joto likizidi uzalishaji wa mbegu huathirika shida inakuja inakuja nikiwa na show za njee au safari za nje wanawake wanashanga like what it is wengi wanaona ni kituko cha kufungia mwaka au wanaingiza mambo kama ushamba au imani za kishirikina.

Vipi nipo sahihi au naonekana mwanaume toleo jipya.
 
vipi kuhusu kula kanda yaan kyupi kuingia kunako suez
 
Rafiki yangu alishanisimulia tabia ya mumewe kumbe ni wewe. Embu ngoja nimwambie kazi unazozifanya nje maana anavyokusifiaga kuwa umetuliaaaaaaa hakuna mwanaume mwingine mwaminifu kama wewe. SKILINISHUTITAYALI

Kuficha hulka yako ni kazi sana
 
Hua sipendi kuvaa chupi au singlend, mke wangu hana shida nishamueleza kua sioni umuhimu wa kuvaa zaidi ya joto na vipele vilevile joto likizidi uzalishaji wa mbegu huathirika shida inakuja inakuja nikiwa na show za njee au safari za nje wanawake wanashanga like what it is wengi wanaona ni kituko cha kufungia mwaka au wanaingiza mambo kama ushamba au imani za kishirikina.

Vipi nipo sahihi au naonekana mwanaume toleo jipya.

Utajibiwa Na mkeo saaa hivi
 
Mmm kama unahisi ni sawa bila singlend haya naiwe sawa sasa bila kyupi uhisi kama mdudu ana ruka ruka na hayuko safe?
au unavaa Boxer? mmm mie mumewangu apana hawezi kutoka ndani hivyo abadaniiiiii..
 
Kwaiyo ukiwa unatembea hata kazini vinakuwa vinacheza kutoka west to east south mpaka north? What a shame? Basi kama unaona soo show za nje ziache maana ni aibu
 
Kwaiyo ukiwa unatembea hata kazini vinakuwa vinacheza kutoka west to east south mpaka north? What a shame? Basi kama unaona soo show za nje ziache maana ni aibu
atakuwa anakifungia kwenye mkanda kinaminywa balaa
 
Hua sipendi kuvaa chupi au singlend, mke wangu hana shida nishamueleza kua sioni umuhimu wa kuvaa zaidi ya joto na vipele vilevile joto likizidi uzalishaji wa mbegu huathirika shida inakuja inakuja nikiwa na show za njee au safari za nje wanawake wanashanga like what it is wengi wanaona ni kituko cha kufungia mwaka au wanaingiza mambo kama ushamba au imani za kishirikina.

Vipi nipo sahihi au naonekana mwanaume toleo jipya.

Kuwa na vipele mkuu inatokana inawezekana wewe unatumia viwembe unapo nyoa gaden, hivi wewe unaoga mara ngapi kwa siku kawaida.?
 
Kuwa na vipele mkuu inatokana inawezekana wewe unatumia viwembe unapo nyoa gaden, hivi wewe unaoga mara ngapi kwa siku kawaida.?

moja tu nikienda job nikirud saa 7
 
Back
Top Bottom