Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Jamani wengi watanipinga ila Dada zangu wenye umri huu wanakua washafanya mengi. Hapo ana lundo la ma ex waliomfanyia mambo kadhaa wengne hadi kumla 0712, kwa hiyo usipomridhisha au mkigombana...
26 Reactions
189 Replies
24K Views
Wasaalam wadau! Nimeona niliweke wazi hili swala ili niweze kupata mtazamo na ushauri wa wadau. Ni hivi nilipomaliza degree yangu mwaka jana katika chuo fulani nilikutana na msichana mmoja...
4 Reactions
75 Replies
9K Views
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea. Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia. Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na...
3 Reactions
4 Replies
2K Views
Hamjambo wadau, Kuna mdada mmoja enzi hizo nilitokea kumpenda hata nikawa nafunga kumuombea mema kwa Mola hata nikaenda porini nikapiga magoti kumuombea kheri lakini siku moja akanambia 'HATAKI...
5 Reactions
217 Replies
22K Views
Be nakumbuka ulivyokuwa unapita maeneo ya nyumban mtoto wa kichaga ulikuwa umefungasha! haikuwa mbali ni 2009 nikakusimamisha mbele ya jiran ambae swahib nikakutongoza ukiwa mbichi ndo kwanza...
0 Reactions
9 Replies
865 Views
Ninaujauzito mwanaume kakataa mzazi wangu hataki hata kuniona na kasema nisikanyage kwake sina kazi nimeshindwa cha kufanya nimeona bora ninywe sumu tu nisameheni kwa maamuzi haya sina uelekeo.
0 Reactions
257 Replies
27K Views
Kichwa hapo juu kinahusika sana. Nimeona tujadili hili sana ambalo nimekuwa nikilisikia na hivi jana nimeliishi. Siku ya Jumapili, majira ya mchana saa 7 nilikuwa maeneo ya Ununio...
5 Reactions
26 Replies
2K Views
Hello jf, Nimeamini yatupasa kufanya sala kulingana na imani tuliyonayo. Kilichonifanya niamini hivi ni hali iliyonitokea leo asubuhi. Ilikuwa hivi leo alfajiri mida ya saa kumi, mapigo ya moyo...
22 Reactions
38 Replies
3K Views
Jamani kuna binti tulikubaliana kuja kuishi mke na mume sasa pingamizi kubwa ni dini yeye ni muislamu. Naomba ushauri nifanye nini katika hali hii.
0 Reactions
49 Replies
4K Views
Daah nashangazwa na hawa wasichana ambao nimewalea walikua Walinunuliwa chupi mpya wanakuja kunionesha sasa hivi hawaniamkii tena baadhi wanatoa mambo! Lakini nikiona wanaogopa sana Mimi huwaita...
5 Reactions
49 Replies
5K Views
Wana jamvi salaam .... Ninauanzisha huu uzi si kwa kusudio la kutukumbusha "machungu, simanzi, maumivu" nk ambayo tuliyapata tokana na neno/maneno "makali" toka kwa wale tuliowapenda sana ...
9 Reactions
652 Replies
63K Views
Naombeni ushauri wenu, Mawazo ya wengi ndio nitakayoyafanyia kazi. Nimefunga ndoa na mwanaume mwenye watoto 4 wawili wakike wawali wa kiume. Mama yao alifariki kwa ajali ya gari aliwaacha wadogo...
11 Reactions
131 Replies
31K Views
Hii imekaaje mkeo kumleta mtu waliosoma nae mwanaume nyumbani kwako alafu unafika nyumbani anakutambulisha huyu nimesoma nae. Kama ni wewe unalipokeaje alafu ni usiku na anmshindikiza wewe upo...
7 Reactions
115 Replies
10K Views
Mume alirejea nyumbani na kukuta ujumbe juu ya meza umeandikwa "NIMEONDOKA" ilikuwa jioni, alienda jikoni na kukuta kukavu, aliwaita watoto na kuwauliza wakasema walimuona Mama akiondoka na begi...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Mimi nilikuwa nina mchumba wangu tuliyekuwa tumewekeana ahadi za kuoana kabla sijarudi masomo chuoni. Tulikubaliana na kuongea na kutambulishana kwa ndugu wangu na wao. Nilirudi shule na kumuacha...
1 Reactions
86 Replies
9K Views
VITU SITA (6) USIVYOTAKIWA KUFANYA KABLA YA KULALA. 1. USILALE UKIWA UMEVAA SAA. Saa ya mkononi ina madhara iwapo utaivaa kwa muda mrefu, wanasayansi wanashauri sio sahihi kulala ukiwa umevaa saa...
7 Reactions
2 Replies
3K Views
Mimi nimeajiliwa kwenye taasisi fulani haha dar kama miezi 4 iliyopita. Sasa ninfanya kazi ofisi moja na mtoto wa boss wangu ambapo ofisi yetu imejitenga na tupo wawili tu yaan mimi na huyo mtoto...
2 Reactions
25 Replies
7K Views
Wakuu tusaidiane haka ka mchezo, Mpenzi wangu cku hizi nikimtxt au akini txt yeye mi najibu kwa wakati lakin hii sasa wiki ya tatu inaenda nikimtumia sms yoyote labda ya kumjulia hali au hata...
1 Reactions
104 Replies
14K Views
Ni hivi mimi kipindi nikiwa nasoma nilikuwa na mahusiano ya kimapenzi na msichana mmoja ikaja ikafika kipindi nikawa nimesafiri nimetoka nje ya Mkoa mimi nikahamia Arusha na yeye akabaki Morogoro...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…